Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila mwanaJF anayependa mabadiliko, zingatia haya...

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Tuko, Nov 3, 2010.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Uchaguzi umefanyika na kwa kiasi fulani umetoa matokeo yanayoonyesha wanaharakati nchini wanaendelea kuimarika. Lakini najua hii haikuwa target yetu. Unadhani nini kifanyike ili mapungufu ya sasa yapunguzwe kipindi kijacho?

    Sihitaji mjadala kwa sasa. Baada ya harakati za uchaguzi, nitaileta hii thread hapa tujadili. Nimeileta leo ili watu mpate muda wa kutafakari. Najua huu sio wakati mzuri kujadili hili kwani wengi wetu tumekabwa na hasira na jazba kwa yanayofanywa na CCM...
     
Loading...