Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila Mtu sasa kusafiri kwa ndege yake mwenyewe..

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by GAMBLER, Jan 26, 2010.

  1. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2010
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila Mtu Kusafiri Kwa Ndege Yake Mwenyewe...
    [​IMG]
    Ndege ya mtu mmoja "Puffin" inavyokuwa ikiwa anganiMonday, January 25, 2010 8:37 PM
    Muda si mrefu kila mtu atakuwa na uwezo wa kumiliki ndege na kufanya safari zake mwenyewe kwani shirika la utafiti wa anga la Marekani NASA limevumbua ndege ya mtu mmoja yenye kutumia umeme yenye uwezo wa kutua kwenye makazi ya watu.Ndege hiyo iliyopewa jina la Puffin ina uwezo wa kupaa mita 9,150 toka ardhini na ina uwezo wa kusafiri kwa spidi ya kilomita 225 kwa saa ingawa spidi hiyo inaweza kuongezeka hadi kufikia kilomita 450 kwa saa.

    Ndege hiyo ya mtu mmoja yenye kutumia umeme hupaa na kutua kama helikopta.

    Ndege hiyo huanza kupaa mtu akiwa amesimama na inapofika angani huanza kuchanja mbuga mtu akiwa amelala.

    Iwapo betri la ndege hiyo litakuwa limechajiwa full, basi ndege hiyo ina uwezo wa kusafiri kilomita 80. Utafiti zaidi wa betri unaendelea ili kuiwezesha ndege hiyo kuwa na uwezo wa kusafiri kilomita 300 bila kupumzika.

    Pia kutokana na kwamba ndege hiyo ni ndogo sana, haitahitaji kutua kwenye uwanja wa ndege na pia kwa kuwa haitoi kelele sana kama helikopta itakuwa na uwezo wa kutua kwenye makazi ya watu bila kusababisha kero kwa watu.

    Ndege ya kwanza inatarajiwa kuwa tayari mwezi machi mwaka huu.

    Chini ni VIDEO ya ndege hiyo.[ame]http://www.youtube.com/watch?v=lj4UOAWGNyQ[/ame]
     
  2. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hii imekaa vizuri, hasa kwa sisi tunaoishi IGogo kusiko na barabara!...lol...sijui itakuwa bei gani.
     
  3. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    at last mkombozi wa foleni bongo amepatikana da
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Zikiwa nyingi huko angani usalama utakuwepo??
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,385
    Trophy Points: 280
    mi nasubiri zitoke second hand.
    maana hizo zitakuwa ni bora kuliko mpya zilizofojiwa China
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,385
    Trophy Points: 280
    matrafiki watakuwa wanapiga doria hadi huko
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mi nadhani the whole thing is misuse of science. Sidhani kama huu uvumbuzi utaisaidia mankind.

    Kwa upande wa Tz hii ni ndoto kutokea. Kama barabara na matreni tu vinatushinda kuvimanage na kuvipataia thamani na ufanisi unaotakikana, sasa huko angani si itakuwa kuokota maiti tu kila siku??
     
  8. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Du!! wazungu balaaaaaaaaa!!! Yaaani uchawi wao wanataka nasisi waturithishe kwani wameona waafrica wanawanga pasipo sababu
     
  9. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    tutaweka trafiki na mataa maadamu tumeshindwa kwenye barabara tusishindwe na hili la kupita angani
     
  10. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wabongo hapo tena full kuchomekeana.
     
Loading...