Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kila mtu na aubebe msalaba wake.wajibikeni serikali kwa ufisadi mliofanya.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by activisty, Apr 29, 2012.

  1. activisty

    activisty JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 315
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    watnzania tunapaswa tuwe makini nahawa mafisaDI WANAOTUDHULUMU mali zetu kwa kutumia nafasi ya madaraka yao waliyoyapata kwa hila na dhuluma.bila kujali maslahi ya wananchi wamekuwa wakijilimbikizia mali kwa familia zao na kuwaacha watanzania wengi wakiwa MASKINI kwa kutoachwa na msaada wowote.Rais amekuwa muoga wa kufanya maamuz kwani kila mara amekuwa akiwalinda wadhalimu hawa.MAWAZIRI MNACHONGOJA NN?ONDOKEN ONDOKEN.!NA WW RAIS NCHI IMEKUSHNDA ?WAACHIE WANAOJUA NA KUZINGATIA MASLAHI YA WATANZANIA THATS IS NGUVU YA UMMA.MAANDAMANO MAENDELEO PAMOJA TUSHIKE AMANI.I LOVE TANZANIA.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 650
    Trophy Points: 280
    Dawa yao ni 2015 tusifanye kosa tena tulinde kura kama arumeru.
     
Loading...