Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila mtu analalamika

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Zuwely salufu, Oct 15, 2012.

  1. Z

    Zuwely salufu Senior Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mara nyingi huwa najiuliza kwanini kila siku tunalalamika?Maisha magumu ingali tunachagua kazi?Hii inasikitisha sana.Tanzania tunaraslimali nyingi lakini maisha magumu...jiulize na utafakari...lakini utabaini tatizo ni uwajibikaji.Tumekosa uwajibikaji katika maeneo yetu ya kazi lakini uvivu wa kufikiri nini chakufanya katika eneo ulilopo.Jiulize nchi zilizoendelea kama MAREKANI, UJERUMANI, UFARANSA N.K hawana raslimali kama tulizo nazo lakini mbona wako juu kwanini utagundua wao waliacha kulamika wakachukua hatua ya kuwajibika kimaamuzi na kiutendaji ktk maeneo husika.So tuchukue hatua na tuache kulalamika kwani tunapolalamika wahusika wanaolalamikiwa wanazidi kuchuma raslimali za nchi yetu na kutokomea nazo,siwameshajua kuwa sisi ni watu wa kulalamika bila kuchukua hatua.
     
Loading...