Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila mtu anakula mahali pake pa kazi-Mwantumu Mahiza mkuu wa mkoa wa Pwani, umenihuzunisha sana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BASIASI, Mar 20, 2012.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ni vituko vya mwaka kwa kweli niliposikia clouds fm mama mtu mzima anajigamba yeye amefanya kazi kama naibu waziri miaka mitano akitetea swala la watoto kuwekewa alam..huku bila aibu akidanganya ati watoto hao wanaumwa moyo na kifafa na si ukimwi

    pengine hujui hii topic..kuna shule pwani wameweka watoto alama wanaoumwa ukimwi ..habari hizi ziliendelea mpaka kwenye magazeti mpaka wanaharakati walipopelekwa na kuona live..

    Katika kujibu mama huyo mtumzima akidai yeye ni mwenye busara sikiliza majibu yake

    ""nimepiga jahazi kuwajulisha wapenzi wa jahazi waajue ukweli ni kweli watoto hao wamewekewa alama na kisa wanaumwa moyo wengine kifafa na wazazi wao wanajua hili....wakati huo huo akiulizwa kuhusu kwa nini wawekewe alama akajichanganya nafikiri hili swala tuwaachie walimu nahisi wazazi wao wamekubaliana na awakukurupuka tu kuweka alama

    alipoulizwa mama mwantumu kuna uhakika kuna taasisi ambayo inatoa misaada shuleni na ndio waliotoa masharti watoto wanaoumwa kuhakuksha wanawekewa alama..wewe kama mh mkuu wa mkoa unaonaje uoni kuna mambo ya maslahi hapo sikia jibu

    """nyie jahazi naomba muwe watu wazima kila mtu anakula mahali pake pa kazi msituaribie kazi kabisa ""
     
  2. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata bosi wake angejibu hivyo hivyo, tusishangae!
     
  3. m

    massai JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    pinda angelia,jk angesema hata mimi sijui,wasira angerusha ngumi,rage bastola angetoa, malima ak47 ingetoa majibu......endeleza
     
  4. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    MKAPA; mna wivu wa kijinga, leteni ushahidi.POMBE; pigeni mbizi.............
     
  5. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    kama mh mkuu wa mkoa anaerepresent raisi aanajibu hivi nahisi hiiii misaada anayotetea anagawana na wakubwa zaidi yake sio hivi hivi jamani naomba msikilize kesho jahazi ni aibu ...nyie vvipi jahazi kila mtu anakula mahali pake pa kazi kumbe RAISI AANAPOWAAPISHA ANAWAAPISHA WASHENZI BILA KUJUA NA KILE KITABU ANACHOWAPA MNAAMBIWA MKAIBE MAHALI PENU PA KAZI SIYO LOH...HAYA NASUBIRI MMGOMO MWINGINE NAO WALE MAHALI PA KAZI LOH
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,098
    Trophy Points: 280
    si kasema ukweli,
     
  7. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,119
    Likes Received: 1,076
    Trophy Points: 280
    Shost wa ma Salma huyo
     
  8. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 632
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Mbuzi anakula urefu wa kamba yake
     
  9. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni mokawapo ya vijitatizo vya kuchagua kampani yako,mashosti wa mkeo,wanajeshi wenzako,washkaji.... Ila vinavumilika..
     
  10. Michese

    Michese JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hayo ndio majibu ya viongozi wetu,kaazi kweli kweli
     
Loading...