Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila mtu ana mama kama zito kabwe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tgeofrey, Jan 9, 2010.

  1. tgeofrey

    tgeofrey JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2010
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna kikomo kwa shukrani tunazotakiwa kutoa kwa mama zetu. Leo hii uambiwe mama yako tunamtoa kundini(je hii inamaanisha wewe unabaki) maana yake hayupo , kwa hiyo mama hayupo mtoto hawezi kuzaliwa. Adhabu chadema waliyompa zito ni zaidi ya uhai, mtu anaye kupenda atapenda uhai wako. Uhai sio kupumua uhai Ni mjumuisho wa amani iliyokuzungukaka hata kama unakula mlo mmoja kwa siku. Hatuko sawa tuna makosa makosa yana pishana ushindi haupatikani milele ,Mpaka msawazisho wa mapungufu upatiKane( compassesion of weakness)
     
  2. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    sawa kila mtu ana mama, so what?
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    wapi imeandikwa
    chadema ni zito familly
    mwacheni zito acheni kumsemea yeye mwenyewe anajua
    waht nexty;
     
  4. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Then what?
     
  5. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2010
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,263
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    mi sijaelewa kabisa.
     
  6. M

    Mundu JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ngoja nilale, sijaelewa kabisa... mauchovu haya ya jumamosi yanatufanya tuwe slow labda! Nimetupwa nje kabisa na kamba hii.
     
  7. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #7
    Jan 9, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ujumbe upo kizani, nafikicha macho sioni maana yoyote.
     
  8. tgeofrey

    tgeofrey JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2010
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I AM NOT THERE IT U AND UR MOM. ALSO FOR ME AND MY MOM AND FOR EVERYBODY ELSE AND THEIR MOMS. KWA MAONI YAKO SIWEZI KUKUSAIDIA KABISA ILA NAWEZA KUWASAIDIE WATU WATAKAO ELEKEA KUWA NA MTAZAMO KAMA WAKO WAFIKIRI KIDOGO KABLA HAWAJAJIUNGA NA WEWE. NI NA MSAADA MITATU HAPA 2 PAC, BOYS II MEN NA SPICE GIRLS WAKISEMA KIDOGO KUHUSU MAMA

    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=JNcloTmvTeA[/ame]

    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=IAh0Tn0B8Gk[/ame]

    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=eS8LzPf4dLs[/ame]
     
  9. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mbona ndugu yangu sikuelewi nitakusaidiaje sasa

    hapa tena nimetoka kapa

    am totally lost
     
  10. tgeofrey

    tgeofrey JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2010
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante nimerekesisha silabu pungufu. ( iliyokuzunguka) usiwe na wasiwasi utanielewa muda ni bure(time is free) na wakati ukuta (time tells)
     
  11. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    I'm Lost
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    mE TOO!
    Huyu jama ni wakala wa familia ya Zitto nini?
     
  13. tgeofrey

    tgeofrey JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2010
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapana mzee mimi ni wakaLa wayeyote mwenye mama
     
  14. Waridi

    Waridi JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,027
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nikishindwa ntakupa mji (kigoma!)

    Uhusiano na mapenzi kati ya mama na mwana ni makubwa muno kiasi kwamba lolote linalomsibu mama litamgusa sana mtoto, hali kadhalika litakalomkuta mtoto litamshughulisha mama. (hii ni nadharia ya jumla)
    Kwa kutumia nadharia hiyo, mwanzisha thread anaiambia hadhira ya JF na wasomaji wake kuwa, uhusiano katika ya Zitto na Mama yake una uzito huu huu, hivyo lolote litakalomfika mama au Zitto mwenyewe katika chama cha siasa (CHADEMA) litawagusa wote wawili. Matharani, haiwezekani CHADEMA kikamwondolea Mama Zitto uanachama wake, harafu mwanawe (Zitto) akabaki kimya, au jambo hilo lisiguse hisia zake. Kuuugusa uanachama wa mama, ni kuigusa vile vile mboni ya jicho la mwanae.
    Yamkini mwandishi anataka kusema Mama Zitto kuna jambo kafanyiwa, ambalo matokeo yake limemuudhi Zitto, na hivyo anakusudia kuchukua hatua kwa uchungu wa mamaye.
    ...nimepata, nimekosa?
     
  15. tgeofrey

    tgeofrey JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2010
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makofi papapapa imara papapa hongera papapapaa

    kipindi cha mama na mwana ndio kiko katikati sasa ni vitendawili vingine halafu tumalizie na hadith.

    (NAOMBA NAMBA YAKO YA SIMU AU EMAIL TUKUTUMIE KADI YA MAONGEZI KAMA ZAWADI YAKO)
     
  16. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2010
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,878
    Likes Received: 8,875
    Trophy Points: 280
    Au mzee ulikuwa unataka kutuwekea hizo nyimbo ndo ukaforce thread?coz i dont get ur point.
     
  17. tgeofrey

    tgeofrey JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2010
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usiniambukize usingizi wako
     
  18. tgeofrey

    tgeofrey JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2010
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    usiniambukize usingizi wako
     
Loading...