Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila mtoto na lap top yake

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Ami, Apr 29, 2010.

  1. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    UN imeanza na GAZA ambapo kila mtoto wa shule atapatiwa lap top yake.Tanzania baadae kidogo.
     
  2. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,086
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    sio gaza mkuu,imeanzia kigali rwanda,laptop km 15000 zimegawiwa mashuleni,kila mtoto kagawiwa laptop na wamesema zingine zinakuja ifikapo 2015 kila shule mwanafunzi lazima awe na laptop,wakati asilimia 95 ya wananchi wako kizani umeme hakuna,inachekesha sana.
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,817
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    ni vichekesho vya ulimwengu hivi.....rwanda + kila mtoto na laptop = kuchekesha waliojinunia zao
     
  4. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Kuna watu wana akili
    jamaa washaanza kuandaa masoko yao ya miaka ijayo kwa mgongo wa msaada. Hiyo ndiyo Microsoft anajaribu ujanja wote kufunika opena source washidani wengine . Anyway upande mwingine ni faida kwa sisi masikini
     
  5. JM Aristotle

    JM Aristotle Senior Member

    #5
    Apr 29, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo tunaona kama kichekesho, subiri kesho...
     
  6. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #6
    Apr 29, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Nadhani ni mpango wa Presdaaa, na pia nasikia kawapeleka wengi sana shule nje ya nchi. Inawezekana anaandaa MAISHA BORA KWA KILA MNYARWANDA. tukumbuke Roma haikujengwa siku moja
     
  7. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    hapana preta si kichekesho, ni maendeleo hayo.
    kagame naona amejaaliwa kusoma alama za nyakati, ndy maana wanyarwanda wanatambaa kwa honda ssisi na sisiem tunapiga makasia!
    vile vitoto vilivyopata bahati ya shule yao kuwa pilot kwenye mradi huu vinatia moyo sana kama unafuatilia habari hizi! tusubirini kidogo tu....
     
  8. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Wa kwetu hata vyumba vya madarasa na madawati hawana hizo laptop watazipata kweli na kuziweka kwenye vumbi? Hiki tu ndio kinaweza kunifanya nione ni kichekesho cha mwaka.
    Otherwise ni jambo zuri na la kawaida kabisa.
     
  9. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    rwanda ni nchi ndogo kulinganisha na tanzania,One laptop per child inawezekana tz,ila itbidi tuuze maVX na mashangingi ya wabunge,tuondoe Siting Allowance,tuondoe PaDiem,tuondoe posho za kuhudhuria mafunzo elekezi,semina,Je mishahara itatosha ,ukweli haitoshi,so the sad answer is one laptop per child can only work in RWANDA ,kwani wao wamefanya vyote nilivyosema hapo juu,wamebana matumizi yasioyo lazima ili watoto wao wapate elimu then watatutawala na kutuongoza watz,wakenya ktk East Africa Federation
     
Loading...