Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila Mtanzania analalamika...!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JACADUOGO2., May 2, 2012.

  1. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    1. Hukumu juu ya kesi ya Makongoro na Mpendazoe.
    2. Ufisadi
    - EPA
    - RICHMOND
    - DOWANS
    - KAGODA
    - IPTL
    - NK.
    3. Mauaji yanayofanywa dhidi ya wafuasi wa CHADEMA.
    4. Maisha magumu.
    5. Ukosefu wa ajira kwa vijana.
    6. Safari za rais zisizokuwa na tija kwa Taifa.
    7. Mawaziri kufanya ufisadi na kuendelea kung'ang'ania madaraka.
    8. Nk!
    Je, ni lini watanzania watafanya maamuzi magumu kwa kuchukua hatua dhidi ya udhalimu, unyonyaji, unyanyasaji na uonevu huu unaofanywa na serikali dhidi ya wananchi? Kwa nini tusubirie mpaka 2015?
     
  2. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Kweli kabisa....................madini yanachimbwa bila kuleta faida agggggh
     
  3. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nadhani 2015 ni mwisho wa uvumilivu!
     
  4. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Mimi silalamiki bana. Ninateki aksheni.
     
  5. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Subirini msiwe na PUPA Vijana, nikimaliza kuwaza na kuwazua nitawajibu hoja zenu!!!
     

    Attached Files:

  6. d

    dguyana JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muda wa story umekwisha. Acha KULALALMA CHUKUA HATUA kama huwezi support M4C.
     
  7. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Kama ingelikuwa ni nchi za kiarabu moto ingekuwa umeshaanza kuwaka
     
  8. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,754
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Sio kila Mtanzania analalamika au yupo CDM kwa nini msiende Somalia? Au muingie msituni
    Kizazi cha .com hata JKT bado km hata JWTZ haupo subiri box la kura 2015 ukikosa subiri 2020
    Msiwasemee waTZ wakati.Sudan kusini Al Shabab, Nigeria Boko Haram, Malawi, zimbabwe,kote upanga na risasi hadharani.
    Kwa hiyo msiwachochee wenzenu
     
  9. paty

    paty JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    dah, kweli bongo haya maisha tunaigiza, yaani leo siku imekuwa ngumu kweli , anko fred kaonewa, anyway M4C hakuna wa kuizuia
     
  10. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,647
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Wanaolalamika ni wale waliozibiwa mirija ya wizi, rushwa na uchakachuaji wa mali za umma.

    Watanganyika lazima mkubali hiki ni kipindi cha mpito, JK anasafisha idara za serikali toka kwa majambazi.

    Soon kila kitu kitakuwa safi.
     
Loading...