Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila Mpiganaji wa JWTZ arudi nyumbani.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JokaKuu, May 17, 2008.

  1. J

    JokaKuu Platinum Member

    #1
    May 17, 2008
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,772
    Likes Received: 964
    Trophy Points: 280
    ..every combatant must return home.

    ..nimesikitishwa sana na habari kwamba askari wetu aliyetumwa Comoro alizama baharini na mwili wake haujapatikana mpaka leo.

    ..kilichonishangaza ni kwamba askari huyo hakuzama kutokana na shambulio la adui. inadaiwa alianguka majini wakati wakipakua mizigo.

    ..hisia zangu ni kwamba askari huyo hakuwa na ujuzi wa kuogelea, na hata wenzake ambao wangepaswa kumuokoa hawakuwa na ujuzi huo pia.

    ..inawezekana kabisa Tanzania ilipeleka askari kufanya amphibious invasion bila kuwa-train ktk masuala ya kuogelea na kuchupa mbizi.

    ..askari wetu were not under enemy's fire kwanini hawakumuokoa mwenzao? je askari wetu walipewa vifaa gani vya kuokoa majeruhi na haswa ktk mazingira ya baharini?

    ..naomba wanaohusika wahakikishe kijana, askari wetu, aliyefariki Comoro anarudishwa nyumbani na kuzikwa kwa heshima zinazostahiki.

    ..EVERY SOLDIER MUST RETURN HOME.
     
  2. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mkuu hii niliuliza kwenye ile thread ya majeshi yetu Comoro na sikupata jibu.
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    May 17, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    duh.. jamani mapigano yana gharama!!
     
  4. Nzokanhyilu

    Nzokanhyilu JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2008
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,087
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    JokaKuu na demand kali na ngumu. Sasa atapatikana vipi sasa hivi? Au unataka uletewe maiti feki ndio uamini?
     
  5. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hili la mwili, nadhani tukubali hautopatikana tena, ila swali langu liko kwenye haya maswala ya kuogelea na kupiga mbizi.
     
Loading...