Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila mmoja anang'ang'ania awe ''JUU''.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Chitemo, Feb 28, 2011.

  1. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jamani wana JF kuna jambo linasumbua sana kichwa changu nashindwa hata kulala na kufanya kazi zangu. Naomba mnipe mawazo yenu. Eti ''KULINGANA NA MAZINGIRA ULIYOPO nani kati ya MWANAUME na MWANAMKE kila day anatakiwa awe JUU ya mwenzie ktk maisha NDOA'' naomba kla mmoja wenu alete mawazo yake kulingana na TASWIRA aliyoijenga kichwani mwake.

    Note: be care wiz upper cases...!!!
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    usawa baba uko dunia gani wewe:rain:
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hamna anaetakiwa kua juu ya mwenzake!Ndoa sio mashindano!
     
  4. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kasome Biblia

    Adam alipewa mamlaka ya Kumtawala Eva.
     
  5. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    It is a missionary position and everyone of you has a right to be on top
     
  6. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Well said mama mchungaji ndoa sio mashindano bali maelewano kati ya wawili wapendanao kwa dhati sio waliolazimishana.
     
  7. A

    Annony Member

    #7
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Awe juu kivipi hebu fafanua! Kiuchumi, kielimu, kiutawala au? Maana Mungu alimpa Adamu msaidizi hakumpa mjakazi. So nachojua kwenye ndoa nikusaidiana na siyo maswala ya mtwana wala muungwana. Kikubwa kila mmoja ajue anawajibika kwa mwenzake.
     
  8. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #8
    Feb 28, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Unamaanisha awe juu wakati wa tendo?
     
  9. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Na ukiona mkeo anataka kuwa juu yako, au yuko juu ya mume wake, juwa kuwa huyo si Eva, ni black Adam. Tia akili
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Siku hizi maswali mengine hapa nakosa majibu ...
     
  11. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Mi sijaelewa kuwa juu katika jambo gani? Maamuzi, matumizi au kitu gani? Na kama ni usawa unaozungumzwa ni upi? au wenzetu nao wana haki ya kutoa mahali kama sisi? Aaa, aaa! mi nauliza tu nataka ufafanuzi kabla sijachangia.
     
  12. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jamani wababa na wamama mbona bado mnafura vichwa? Basi poleni sana. mi mwenzenu namanisha kuwa juu wakati tendo la ndoa! Nani anapaswa kuwa juu ya mwenzie regardless copying style 4rm western countries.
     
  13. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #13
    Feb 28, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Baba ndio kichwa cha nyumba ndiyo maana hata mkuu mwenyewe yaani mungu tunamwita mungu baba!!na sio mungu mama halafu angalieni hata watoto wa mungu kwa waislamu mtume muhamad na kwa wakristo yesu maandiko yanasema wote hao walikua wanaume hakuna mwanamke mwenye miujiza so heshima mbele baba anatakiwa aheshimie kwani hata kama nyumba yako ikavamiwa na majambazi leo hii hutategemea eti mama ndiyo atoke akapambane nao no ni baba ndiye kichwa cha nyumba mbona ukweli upo wazi kwani ni akina nani wanaofanya kazi ngumu?na zinazotumia akili sana wewe angalia mpaka huko majeshini walio wengi ni akina nani na wanaopambana ni akina nani wanawake ni wachache sana ambao wanapenda kujiweka juu ya waume zao mie naona cha muhimu hapo anatakiwa kuwa juu ni baba ila cha muhimu kwamba kuwa juu isiwe ndio kigezo cha kugandamiza familia au kumkandamiza mwezako lazima kuwe na heshima wajameni!
     
  14. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #14
    Feb 28, 2011
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 806
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Hivi watoto mbona wamezidi humu ndani???? :plane:
     
  15. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #15
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuwa juu wapi, kwenye nini, kivipi?? Halafu maswali mengine bana majibu yanakuwa utata
     
  16. e

    ejogo JF-Expert Member

    #16
    Feb 28, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inategemea na mazingira gani mliyopo na mpo katika hali gani. sometimes baba, sometimes mama sometimes sambamba!!
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    khaaa!
    Wote kuweni chini tena uvunguni.
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Feb 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa hizi ni PUMBA!!Kama huna cha maana siutuliie tu!!Kwani ni lazima na wewe uanzishe thread???:A S 13:
     
  19. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #19
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kila kitu mwanaume anatakiwa awe juu, hata kwenye mahanjuhanju mwanaume lazima apumulie juu.
     
  20. CPU

    CPU JF Gold Member

    #20
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Basi hapa MMU sio mahali pake. Nenda kule MyK utakutana na Maria Roza atakueleza staili za wote kuwa juu, chini pembeni, katikati na pembe zote za dunia
     
Loading...