Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila mkutano wa Kikwete anakalia kiti kile kile, Je anasafiri nacho?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Najijua, Mar 15, 2012.

  1. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wadau natazama marudio ya hotuba ya mkuu wa kaya JK na nimegundua kuwa anakalia kiti kilekile kila napomuona ktk mkutano pasipo kujali yuko pande gani.

    Je, viti vinavyofanana vipo nchi nzima? je, hirizi ya ujasiri wa kuzungumza upo ktk kiti? Anatupa taswira gani?

     
  2. m

    mhondo JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kama ni kweli labda ndiyo kiti/viti vyenye hadhi yake kama Rais.
     
  3. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwani hujui kuwa huyo ni mwenyekiti wa chama? Kiti chenyewe ndio hicho sasa, ebo!
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ngoja wadau wake waje,Maana hakika kuna watumwa wao humu.

    Ila nina hofu viti vinaweza ikawa inafanana.
    Piga kimya wadau wake waje!
     
  5. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Hili ni suala la usalama wa kitaifa.
     
  6. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Kile ni kiti cha Rais, na kwa sasa ni JK. Popote Rais anapoenda hapa nchini, anakuwa nacho. Hata Mkapa ilikuwa hivyo hivyo.
     
  7. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna iridhi hapo
     
  8. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hii mada haina tija wala maslahi kwa taifa
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hebu jicheki vizuri km akili yako bado ina akili
     
  10. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hapa kinachochefua zaidi ya kukalia kiti ni kitendo cha raisi anapoongea na wananchi huku amekaa kitako. Hii ama ni dharau kwa wananchi au ni dalili za uzembe wa kimwinyi wa kukosa seriousness kwenye maisha ya watu. Angalia viongozi wa wenzetu wa nchi zilizoendelea na zinazoendelea utaona hata pale wanapoongea na waandishi wa habari tu (press conferance) wanasimama. Hivi hizi tabia legelege tumezirithi kutoka wapi???
     
  11. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hicho kiti kinatumia 3.75G ya airtel ndio maana. Ha ha ha
     
  12. BONGE BONGE

    BONGE BONGE JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 1,538
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    ......shekh Yahya at work
     
  13. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    to get popular sapot ndo maana ukisikia hotuba yake kwa redio hukubaliani nae ukiangalia kwa tv unashawishika kumwamini, WITCH....
    Vile vizee anavyovihutubiaga maana wengine wanadai anaongeaga nao ila sijawahi kuona wakiongea huwa vinalegea kabisa beter wakati anaongea uwe unakemea kwa imani ya dini yako u will be safe
     
  14. r

    rombo Member

    #14
    Mar 16, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona hujauliza kuhusu bendera yake???acha ufinyu wa kufikiri wewe.
     
  15. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Hili nalo neno maana nimemkumbuka Nyerere enzi hizo alipokuwa akilihutubia taifa kwa njia ya redio alisimama wakati wote!.

    Issue ya kiti kiasi ni kweli na kiasi sii kweli. Ni kweli kuwa kiti kile ni cha rais na ni kweli anasafiri nacho kote kama sehemu ya msafara wake pamoja na ile podium yake, for convenience, ila si kweli kuwa ni lazima akalie kiti kile as if ndio masharti ya mganga wake!. Kuna sehemu JK anakwenda na watu wake wa usalama wanajiridhisha na kiti walichokikuta hapo, basi huwa anakikalia kiti kingine chochote licha ya kiti chake rasmi kuwepo!.
     
  16. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Si unajua alimuondoa Shekhe Yahya?

    Akikalia kingine amekwenda na maji
     
  17. K

    KALABASH JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tumezirithi kutoka kwa waarabu.
     
  18. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,747
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    Tija na maslahi vipo kwani tunataka kujua kama tunaongozwa kwa msaada wa shetani (ambao matokeo yake ni maafa) au kwa msaada wa Mungu (ambao matokeo yake ni neema)!
     
  19. mwanamapinduko

    mwanamapinduko Senior Member

    #19
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwajua ya kuwa mlipokuwa watu wa mataifa mlichukuliwa kufuata sanamu zisizonena, kama mlivyoongozwa. 1Kor 12:2
     
  20. D

    Donkim Member

    #20
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yani hata mkimwekea kiti, yeye analetewa chake...../......... .......

    Nimeshuhudia mara 2 kwa macho yangu kiti kikibadilishwa jukwaani@
     
Loading...