Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila mh.apewe hii dozi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MUNYAMAKWA, Jul 15, 2012.

  1. M

    MUNYAMAKWA Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafikiri kuna haja kulitizama upya suala la siasa hasa kwa watunga sera na watoa maamuzi wetu.Kuna kila sababu ya kuweka kigezo cha mafunzo ya elimu ya 'POLITICAL SCIENCE' angalau kwa mwezi mmoja kuwa compulsory kwa mbunge yeyote kila baada ya uchaguzi.Labda hii inaweza ikaleta tija kwa kuongeza ufanisi wa waheshimiwa hawa katika kutekeleza majukumu yao kwa manufaa ya wanachi , maana yawezekana upungufu wa ku-associate Siasa na maendeleo ya Kisayansi ndo vinatupeleka huku tusiko kutaka sisi watanzania.
    Source:Munyamakwa
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Kwahiyo kwa maono yako sayansi ya kipolitika ndiyo inaweza kuleta maendeleo
     
  3. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Unategemea akili kama ya Mwigulu unawezaje kubadili kwa hiyo dozi unayopendekeza?
     
  4. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hahahahahaaa! Huyo labda kama kuna huduma ya kubadilisha ubongo tu ndo itamfaa!
     
  5. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    na wachumi wa daraja la kwanza pia wanaweza kutusaidia..******
     
Loading...