Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila mfanyakazi na mpenda maendeleo akifanya hivi CCM baibai

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Jile79, Sep 25, 2010.

  1. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Mimi ni mfanyakazi na kikwete hataki kura yangu mimi nina baba na mama yangu kule kijijini, nina kaka na dada zangu pia, lakini nina marafiki wengi wa kike na kiume, nina ndugu wengi wanaonitegemea babu na bibi zangu wapo hai kule kijijini kwa kweli nimetekeleza wajibu wangu kwa kuwaeleza jinsi ccm ilivyotufikisha mpaka hapa tulipo miaka 50 baada ya kuwa huru na mbinu zao wazitumiazo na nimewaambia kuwa pilau wale na pombe wanywe, kanga wachukue,kofia wavae,matamasha ya ccm wahudhurie tu ili japo nao wafaidi keki ya taifainayoibwa na ccm ila wamekubali na wameaapa kuwa kamwe hawatompigia kura kikwete na ccm yake........

    NINGEKUWA MTU WA AJABU KM NISINGETEKELEZA WAJIBU HUU NILIOUTEKELEZA, WAFANYAKAZI WENZANGU NA WALE WOTE WAPENDA MAENDELEO MMEFANYA HAYA?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Yup..ngoma inatakiwa iende kama chain-reaction...Kila unayemwambia naye anasambaza kwa rafiki zake.....Mwisho wa siku 3/4 ya nchi wamebadilika!
    [​IMG]
     
  3. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    It is possible and it begins with you...
     
  4. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Natamani kila mmoja angefanya hivi pengine tungewewza kutoka hapa tulipokwama kwa miaka zaidi ya 50 baada ya uhuru
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Mkuu Jile79 strategy nzuri sana ya ushindi hiyo. Naanza sasa hivi
     
  6. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Utakuwa umesaidia kuokoa taifa...........mwambie na huyo jamaa afanye hivyo pia pengine twaweza kufika japo tutakuwa tumechoka
     
  7. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2010
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,082
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Kweli mkuu kwani kila mmoja akinunua vocha ya booku mbili tu na akaitumia kuwaelimisha ndugu na jamaa zake nyumbani basi tutakuwa tumepiga kahatua, si unaona hata kwenye TV wanavyombania Dr Slaa, wengine wote wanaonyeshwa wakiwa wanatangaza sera zao inapofika zamu ya Chadema na Slaa basi huonyeshwa akiwa kwenye jukwaa huku mtangazaji akielezea eg Mgombea wa chadema amelalamikia kitendo cha Mr Tendoowa and braaabraaabraaa then out and black,,,,,,fs$t*n
     
  8. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    dk slaa go, dk slaa is a king. Yes we can.

    Mimi nimewaambia hivyo na wamekubali kabisa. Kule kijijini ndugu zangu wote wamekubali.

    Nina kura zaidi ya 20 kwenda kwa dk slaa.

    Dk slaa oyeeeee!
     
Loading...