Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila mbunge wa ccm ni waziri?!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NDOFU, Jun 15, 2011.

  1. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nachukizwa sana na tabia ya wabunge wa ccm kuanza kujibu hoja za wabunge wa Chadema wakati wakujadili hoja mbalimbali za serikali,hivi hawaoni kuwa wanapoteza nafasi adhimu ya kuwatetea wananchi wao? Mbona mawaziri wapo kwaajiri ya kujibu hoja za upinzani? Mbaya zaidi wanawajibu wapinzani kwa kejeli ajenda kubwa imekuwa ni 'Oh waache kuandamana' mara 'wanaleta migomo' hv wabunge wa CDM wakiamua kujibu bungeni itakuwaje! Mbaya zaidi mda mwingi wanautumia kuponda tu,kujadiri hoja wanatumia dk chache sana,mfano H.Shekif,Richard Ndasa n.k. Huu hauwezi kuwa ufisadi? Maana wanatumia posho kulaumu chadema tu!
     
Loading...