Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kila Man U wakifungwa ni kosa la refa?

Discussion in 'Entertainment' started by uporoto01, Nov 9, 2009.

  1. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2009
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwa muda mrefu sasa namsikia Sir Alex akiwashushia lawama nzito marefa kila Man U wakifungwa na mara kadha kumletea matatizo na chama cha mpira FA.Sijawahi kusikia akilalamika refa akiwabeba mara kadhaa na maamuzi yenye utata.Hivi huyu babu kaishiwa mbinu na muda wake wa kustaafu umefika?
     
  2. Juma Contena

    Juma Contena JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    anazeeka vibaya huyu babu
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Jamani eh!!

    Mze fangason anazeeka sasa.... lakini pia sometimes wakishinda inakuwa pia ni kosa la refa... mnakumbuka Man City?
     
  4. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2009
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ni kweli marefa wanafanya makosa mara zingine lakini haiwezi kuwa kila ukifungwa unalaumu marefa.
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    sio anazeeka vibaya huyu mzee ni mjinga sana yeye wakicheza mpaka dakika ya 98 anaona marefa hawana makosa..stupid
     
  6. Juma Contena

    Juma Contena JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    yeye kazi yake kulia kulia tu na indirect situation ambazo zimesababisha bao. Wenzake hupewa au unyimwa penalties za wazi na hawahawa marefa lakini kimya siku ya pili. Hila ye ndio anajiona 'mimi' nina bahati mbaya.
     
  7. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,268
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    ni kocha yupi asiyelalamikia makosa ya marefa? kama refa anafanya kosa wote tunatakiwa kukubali bila kujali umefungwa au umeshinda. Hata hivyo kwakawaida kocha hawezi kumlalamikia refa eti kwanini ameshinda.

    You should know the negative and positive position guys. Ni jambo la kawaida kuongea kitu kwa kuelekeza upande wako. Mfano mtu anaelezea kikombe cha kahawa anayoipenda atasema kikombe kipo nusu tupu ( half empty) kwasababu alitaka iwe nyingi, wakati huohuo mwingine atasema kikombe kipo nusu kujaa (half full) kwasababu hataki sasa anaona kahawa ni nyingi.

    SAF hafanyi kosa kulalamika kama refa kafanya kosa, ni vibaya kama analaumu wakati refa hajafanya kosa.
     
  8. J

    JOHN KITABI Member

    #8
    Nov 9, 2009
    Joined: Nov 10, 2007
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio kweli Ferguson analalamika pale tu man utd inapokuwa imeshindwa. Wenzetu wanautaratibu wa ku-evaluate match ilivyokuwa kila baada ya match. Kocha anakila sababu ya kusema kile alichokiona. Kwenye carling cup Manchester Utd walishinda, lakini Ferguson alimshukia vibaya refaree kwa kumuonyesha kadi nyekundu Fabio badala ya pacha wake. Man utd wali-appeal na hatimae wakashinda. Nafikiri kwa Kocha yeyote lazima atasema Match ameiona vipi. Kuna vitu vya wazi ambavyo kama utazungumzia match ya jana kati ya man u na chelsea hata achellot mwenyewe amekiri kuwa refa hakuona. Ancelloti amekubali hili. Katika mahojiano na espn Ancelotti admitted Drogba might have been offside for Chelsea's goal but said: "It was very difficult for the linesman to see. There was a lot of concentration of players in the box." (www.soccernet.com)
     
  9. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    SAF kazidi kulialia bwana
     
  10. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,268
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Ninyi ndo mmezidi kumlaumu na kuilaumu Man U nadhani ni chuki binafsi. Kila inaposhinda Man U mnadai refa kapendelea na refa anapofanya makosa yanayoiumiza Man U ninyi hamkubali au mnafumba mdomo. Huoni mko biased?
     
  11. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #11
    Nov 9, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    SAF kazidi kulialia bwana
     
  12. Richard

    Richard JF-Expert Member

    #12
    Nov 9, 2009
    Joined: Oct 23, 2006
    Messages: 6,862
    Likes Received: 2,374
    Trophy Points: 280
    Na Man U ikifungwa mechi ijayo basi itakuwa nyuma ya Chelsea na Arsenal kwa point zaidi ya nane.

    Mzee Ferguson anapenda kuepusha lawama zisiende kwa wachezaji wake na hilo ndilo tatizo kwani wale mabeki wake wawili Rio Ferdinand na Nemanja Vidic bado ni majeruhi.

    Ni moja ya mbinu nzuri sana ya kuondoa pressure kwa wachezaji unapoelekeza kwingine lawama za juu ya kupoteza mchezo na ni mtu mmoja tu mwenye ujuzi huo mzee Sir Alex Ferguson.
     
  13. P

    Pierretz New Member

    #13
    Nov 9, 2009
    Joined: Aug 28, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    What I see here guys mmejaa ushabiki tu, can't u comment fairly jamani? Niambieni kocha gani hajawahi kumlalamikia refa?
     
  14. Richard

    Richard JF-Expert Member

    #14
    Nov 9, 2009
    Joined: Oct 23, 2006
    Messages: 6,862
    Likes Received: 2,374
    Trophy Points: 280
    Si unajua tena sisi Arsenal mambo yetu mazuri kwa sasa.

    LOL
     
  15. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #15
    Nov 10, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ancelotti admitted Drogba might have been offside for Chelsea's goal but said: "It was very difficult for the linesman to see. There was a lot of concentration of players in the box
     
  16. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #16
    Nov 10, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,268
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    wastaarabu huwa wanakubali, washindani ndo wanapinga kwa ushabiki. Hata leo Liverpool wanatakiwa kukubali kuwa goli lao la pili ni la kupewa na refa kwani jamaa ka-dive wala hakukuwa na kugusana au kosa lolote la beki.
     
  17. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #17
    Nov 10, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Utawaweza mapundit wa JF.
     
  18. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #18
    Nov 10, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Na we cjui unamaanisha nn hata haueleweki unataka sema makocha wate wakifungwa huwa wana walaumu marefa? Mbona kuna makocha wengi tu huwa wanaelekeza lawana kwa wachezaji waliopwaya kwenye game hata Sir alikuwa ni miongoni siku za nyuma na alikuwa anawaweka hadi bench wachezaji wakichemsha siku hizo naona ni uzee tu.
    Makocha wazuri mara nyingi wanakubali kushindwa na kuahidi kujirekebisha kwenye game zinazokuja cyo kulia na marefa kila ukifungwa..Upo mzee!
     
  19. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #19
    Nov 10, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Weka ushabiki pembeni, Drogba alikuwa offside au hakuwa offside?

    Kwenye nyekundu hapo hao makocha wazuri ni kina nani?
     
  20. Manda

    Manda JF-Expert Member

    #20
    Nov 10, 2009
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 2,073
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    I said it before, na nasema tena...siku zote IT ONLY BECOME CONTROVERSIAL when the decision turn on favor of Manutd, na when things goes upside down WHO CARES?, and when somebody yells mnasema ANALALAMIKA mno, anyways thats a sign of kuwa sisi WE ARE REAL CHAMPIONS!, we are scaring them, aren't we?...Lol!!!...
     
Loading...