Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila m2 akifanya hv! HIV kwaheri.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ENZO, Jan 31, 2011.

  1. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Asaalam aleykum wanajamv ....mimi na mke wangu 2napenda sana hii nikutokana na mfumo w maisha 2liopendekeza 2ishi.na 2meamua kuishi ktk mfumo huo kutokana na dunia y sasa iliyogubikwa na magonjwa na fumanizi kila kukicha.mimi na mke wangu 2meamua kuwa wazi kila mmoja we2 ruksa kuchakachua nje ilimradi ku2mia jezi(kondom) ...ikitokea cku anaenda kuchakachuliwa aniaga na akirudi aniadisia jamaa alivyompinda wakit mwingine na mimi hivyo hivyo nikienda namuaga nikirudi namcmulia jinsi nilivyokamua.... je ni vizuri au nimechemka.nawaclisha
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Nyie wote wawili ni wafu, basi zikaneni nyie kwa nyie.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ehh kweli duniani kuna mambo!!Kwahiyo unaona kabisa hicho ni kitu cha maana kushauri watu wengine wafanye?Embu jiheshimuni jamani!
     
  4. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Samahani kwa swali langu,hivi wewe na mkeo huwa mnatumia ile tumbaku kubwa?Nikishajua labda nitaweza kuchangia.
     
  5. D

    Dansel JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Honanaana whats ur name kweli makubwa haya, Ila si ungeweka kule kwenye jukwaa la vichekesho,
     
  6. beatrixmgittu

    beatrixmgittu Senior Member

    #6
    Jan 31, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Khaa! Ukistaajabu ya Tunisia utaona ya Misri.
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,308
    Trophy Points: 280
    unajua niliwahi sikia hadithi ya mke na mume kama hivyo.....

    utafikiri utani lakini wapo watu wanaishi hivyo....

    wana moyo.....mioyo.....
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,308
    Trophy Points: 280
    swali siku mkeo akienda huko nje akakutana na wataalamu wa tigo akaja kukusimulia

    itakuwaje?
     
  9. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    He heeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee! ****
     
  10. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wewe naona unafikiria njia ya kuambukiza ukimwi ni kwa ngono tu. Yaani pale uume unapoingia kwa mwanamke. Vipi kuhusu wale wanaofanya ngono hadi kwa kutambana? Vipi kama anayemlamba anavidonda kwenye mdomo? Je huwa hawa busiani (kiss) wakati mnaenda huko kwenye kuchakachua?

    Hivi huwafikiria kwamba hio kondom ilivaliwa vizuri au vipi?

    Je kama ikipasuka?

    Kaka, be ware, UKIMWI hauenezwi kwa kufanyana tu...! (kissing, kwena chumvini) nk...!

    Usiwashauri watu wafuate nyayo za kukos maadili katika ndoa ndugu...!
     
  11. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    inashangaza,hayo mambo yapo,mimi nilidhani ni mambo ya wazungu tu,kwani wao hufanya hivyo sana,kumbe hata na watanzania wanafanya hivyo?si bora muachane tu kila mtu achukue time yake.au ni story ya kutunga?
     
  12. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    yan ukickia mlilazimishwa kuoana ndo mambo kama haya yanatoke au hadith 2uu umecopy kwenye filamu za kibongo nini KAMA NDO HVYO KAKA HUJUE HAMJAOANA au nikuulize swali MNAAKILI TIMAMU KWELI?
     
  13. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #13
    Jan 31, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Dah!

    Kuna wakati utafika, ibirisi badala ya kumpoteza Mwanadamu, Mwanadamu atampoteza ibirisi, yaani kuna matendo hata ibirisi anaogopa kuyafanya... Tabia yako ni kidayuthi, mtumwa wa ngono, hata kama ni huru, ni maiti hata kama ni hai, heri kwako uwe kaburini labda unaweza kunusurika na hizo dhaambi unazofanya wewe na mkeo, kwa sababu unashindwa na hata na nguruwe anajitambua....!
     
  14. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mnh mwe!
    acha kutupotosha tuangamie...
    nahisi virus vinakunyemelea wewe....
    ni hapo mkeo akutane na njemba haitaki kutumia condom,akawa dhaifu na yeye kwa kutokuonyesha msimamo....
    enzi hizi utamuaminije mtu kiasi hicho???weee endelea kucheza na maisha yako....
    wazungu wengi wako kny loveless marriage,ndio maana wanafanya hivyo...kama mtu unampenda na yeye anakupenda huwezi kuthubutu kumuambia stori za jinsi unavyoshughulikiwa nje!:twitch::twitch::twitch:
     
  15. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #15
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nafikiri mwisho wa dunia umekaribia,kama mtu ana guts za kueleza uchafu mkubwa kiasi hiki basi tena.......in short,tuzidishe kusali :horn::sick:
     
  16. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #16
    Jan 31, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    kwa hiyo bora kila m2 afanye kw cri au? km zilivyo ndoa ze2 z cku hz.
     
  17. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #17
    Jan 31, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Cha arusha?
     
  18. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #18
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mod na invisible fungueni jukwaa la watoto maana naona it is highly demanded. :car:
     
  19. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #19
    Feb 1, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hakuna cha kufanya kwa siri wala dhahiri, vyote havifahi...! Alafu mkuu, uoni haya kutetea uzinifu?
     
  20. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #20
    Feb 1, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    kwnye makubaliano ye2 tigo no kutoa.ila cku akikutana mziki mnene ananiambia ht mimi cfikii.
     
Loading...