Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila La Kheri Wadogo Zetu Katika Mtihani wa F6

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by LINCOLINMTZA, Jan 31, 2012.

  1. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa wale waliosoma A-level, nafikiri watakuwa wanakumbuka sana mambo yalivyokuwa walipokaribia kufanya mtihani wa F6. Nachukua fursa hii kuwataki mtihani mwema F6 wote.
    Mungu awabariki sana
    Awatie utulivu katika mitihani yenu.
    Mufaulu vizuri ili mje muijenge nchi yetu inayobomolewa.
     
  2. kinya

    kinya JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    amina dah nakumbuka muda huu ninasolve ma logic get ma kd dah madogo kazeni muombeni mungu awape uvumilivu wa nafsi mfanye vizuri kwenye mitihan yenu hyo tarehe nane,9 days to doom day..
     
  3. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila la heri mpenzi wangu,maliza salama tuendelee kujenga penzi letu kwa uhuru
     
  4. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Wanetu nyie!!!! Nani kawaloga?
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kwa vipanga ka ce muda ka huu tulikua hatusomi tena,tulikua tunasubiri kupga paper tu.
     
  6. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Comb za arts ukijichanganya umepotea coz wao pepa zinakuwa non stop,science tulikuwa tunacheza na practcal muda uhu akuna kukremu tena.GUDLUCKY KWA MADENT WOTE.GOD FIRST
     
  7. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    Kila la heri form6 wote.
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    kwa hyo unadate na mwanafunzi sio?
     
Loading...