Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila la kheri Mwaka wa Kwanza!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by VUTA-NKUVUTE, Sep 30, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Pazia la mwaka wa masomo wa 2012/2013 vyuoni linafunguliwa kesho ambapo UDSM inapokea wanafunzi wa mwaka wa kwanza. Kesho na muhula mzima wa kwanza patajaa vituko na ushamba wa kila aina. Ni mambo ya kawaida lakini. Cha muhimu ni kuwa vyuo vinafunguliwa na masomo kuanza. Maisha yanaendelea. Kila la kheri M4C wote!
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    tunashukuru mkuu
     
  3. Firewall

    Firewall JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 262
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks, wacha 2kakaze!
     
  4. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Nimekutana ubungo na mwanafunzi wa mwaka kwa kwanza udsm katoka kigoma asubuhi hii eti ananiambia nimuonyeshe sehemu ambayo ataweza kuoga na kubadili nguo eti amechafuka na vumbi la safari mimi nikamuelekeza mahali ambapo kuna mabafu ya kulipia ndio aende huko
     
  5. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    shukran mkuu japo inawahusu watu wa udsm.....
     
  6. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    ngoja niendelee kukaa hapa hapa ubungo ikiwezekana hata niwapige picha hawa wanafunzi wa mwaka wa kwanza udsm wamikoani jinsi walivyo chafuka na vumbi la safari
     
  7. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Nimemkamata mwingine kashuka kwenye sumry ya bukoba eti ananiomba msaada nimwelekeze sehemu kunakouzwa nguo eti hawezi kwenda udsm na nguo zake za zamani eti anadai zimechakaa atachekwa na wasichana wa udsm
     
  8. Zeddicus

    Zeddicus JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 587
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Hii kali sasa
     
  9. Transducer

    Transducer Member

    #9
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    teh. . .!
     
  10. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Mpiga msuli yupo kazini,, acha majungu kijana kafanye kazi tujemge nchii hii, huo ushamba wa muda tu wape semister moja tu watakuwa wajanja na swaga zaidi yako
     
  11. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Nipo hapa dukani kwangu mara kaja jamaaa anatokea kibondo kata ya nyaronga kigoma anakwenda udsm akataka kununua maji ya kunywa ya litamoja nikamwambia litamoja 2500, akatoa dah nikasema leo na wiki hii nitatengeneza faida kubwa hapa dukani kutokana na wanafunzi wa mwaka wa kwanza udsm
     
  12. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Ni kweli
     
  13. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Utaua Mkuu
     
  14. paty

    paty JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mweeeeeeeeeeeeeeeeee. kila la kheri vijana.... najua vijana watakuwa wanatembea mwendo mdundo, si unajua karibu mjini
     
  15. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    lakin mkubwa badala ya kujiandaa kwenda MUCCOBS unakaa unashangaa watu wa udsm...duh mkubwa acha na mimi nikae hapa moshi stand nikucheki utavyong'aa mimacho...na ukizubaa tunakuvua mpaka viatu!!!!!
     
  16. Rotten Head

    Rotten Head Senior Member

    #16
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    unajiona mjanja,ngoja uende huko Moshi ukakutane na WAMENYA wakuaibishe,chezea Moshi
     
  17. C

    Chalihi kachara Member

    #17
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sory bhana,ulipata tempo global publisher
     
  18. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,083
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    Ahsante mkuu ila nina mzuka na kushika peni si mnajua sijapiga nyanga kitambo. . .
     
  19. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #19
    Oct 1, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    unapenda kupigamsuli udom utaupiga mpaka basi
     
  20. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #20
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Utakul extreme 2 weeks hadi utachoka mwenyewe, labda uwe mzoefu ka mimi extreme kwangu kitu ndogo sana
     
Loading...