Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila la kheri katika mwaka mpya wa 2012

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kibubumo, Dec 27, 2011.

  1. K

    Kibubumo Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapendwa wana jf wenzangu napenda kuwatakia kila la kheri katika mwaka mpya wa 2012, mwenyezi MUNGU mwingi wa rehema azidi kutubariki katika kila jema tufanyalo katika yeye.

    Once again WISHING U ALL A HAPPY AND PROSPEROUS NEW YEAR 2012.
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Thank you sana. Nawe pia
     
Loading...