Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila la kheri darasa la saba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzururaji, Sep 19, 2012.

  1. Mzururaji

    Mzururaji JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,206
    Likes Received: 532
    Trophy Points: 280
    Wakuu wa jf naomba 2watakie mtihani mwema ndugu zetu zomba na ritz na mwenzao njundanjundelekajo labda baada ya kuhitimu mtihan wao wa rasaba watakuweza kujenga hoja. mtihan mwema wanajamvi wenzetu pamoja na std 7 tz nzima
     
  2. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    all the best...kumbe wadau wengine humu bado kuhitimu elimu ya msingi?...lol
     
  3. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Aww amina..kumbe leo, woote,wenye ndugu,jamaa wanaohitimu Mungu awalinde!
     
  4. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    Mkuu Zomba nakutakia kila la kheri na mtihani wa kumaliza kidato cha 7...LY 2012 sio!
    Huwa bado wanapikiwa pilau siku ya kumaliza darasa la 7? Enzi zetu tulikuwa tunapikiwa pilau.
     
Loading...