Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila la heri kilimanjaro stars

Discussion in 'Sports' started by IrDA, Nov 29, 2011.

  1. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Jamani leo tumiminika kwa wingi kuishangilia kilimanjaro stars uwanja wa taifa saa 10 jioni ikipambana na Djibout.Nawaombeni wadau msiangalie matokeo ya nyuma kwani mtoto kama ni wako hata akiwa na tabia mbaya humkani bali unamsaidia kubadilika.Sasa basi uwepo wetu uwanjani leo na support itawafanya wachezaji wapate hamasa ya kurekebisha makosa yao.Nawahaidi wadau mtegemee kushangilia idadi kubwa magoli tu leo.......tafadhali msikose mechi hii
     
  2. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kikosi cha Kili Starz leo kimebadilika kwa takribani asilimia 60, Ngasa, Boban, Nditi, Nurdin n.k nje; Said Maulid,mwinyi Kazimoto, Mwaipopo ndani
     
  3. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ngoja tuone leo itakuwaje, tupeni update wadau, huyu mgonjwa wetu anaendeleaje.
     
  4. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kili wako mbele kwa bao moja.
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    inawezekana mgonjwa wetu kapona!
     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    mkuu mpira wa kili na hawa somalia unalingana. mashabiki wanawashangilia sana kili lakini wanakatisha tamaa. mi ndo naangalia hapa.somalia wamejaza wachezaji nyuma. tatizo ninalo liona ni mpira wa kili ni wa kibabe sana,mwinyi kazi moto anacheza madhambi sana hadi kapewa kadi. mia
     
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    timu ya kilimanjaro mbele wamewaweka msa hassan mgosi, said molali na ulimwengu ambao hawana mawasiliano kabisa. kama mgosi wakikwambia anacheza mchezo wa kulipwa huwezi kubali kutokana na kiwango chake duni. foward wetu wanapoteza mipira ovyo ovyo. mabeki wetu wanajitahidi iwapo saa nyingine wanajisahau halafu tatizo lingine wachezaji wetu wafupi ukilinganisha na hawa wenzetu. kwa mfano huyu said maulid mipira ya juu anaangalia tu sanasana atasukuma. mia
     
  8. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #8
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Said Maulid,bado anapwayapwaya, ila Ulimwengu na Mwinyi Kazimoto wako vizuri.
     
  9. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #9
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    katikati tunacheza vizuri tatizo lao pasi zao hazina malengo. mia
     
  10. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #10
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Goli la pili kwa Starz
     
  11. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #11
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mwinyi Kazimoto!
     
  12. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #12
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    hatuna timu.. hao djibouti vibonde, kifupi ni kwamba kibonde kakutana na kibonde mwenzie
     
  13. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #13
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    tumepata goli la pili kupitia kwa mwinyi kazimoto ambae amepiga mpira ukamgonga msa hassan mgosi mpira ukaingia nyavuni. mia
     
  14. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #14
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni kweli Mkuu.
     
  15. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #15
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    kili star wanabana sana uwanja inabidi wapanue. sasa hivi naona kazi moto ameamua kupiga mashuti kuelekea golini. mia
     
  16. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #16
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mwinyi Kazimoto kafanyiwa faulu mbaya sana(teke la mbavu), sijui kama ataendelea na kasi yake
     
  17. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #17
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    wakuu msione tumefunga goli mbili mkafikili kiwango kizuri. ukweli ni kwamba hata kili star ni vibonde tu sababu wanacheza bila marengo wala mpangilio.mpira sasa ni half time.
     
  18. M

    Mwanyava JF-Expert Member

    #18
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tuzidi kwaombea kilimanjaro stars iliwaongezee bao zingine mbili.
     
  19. Iramusm

    Iramusm JF-Expert Member

    #19
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 401
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mechi ya rwanda na zimbabwe imeishaje?
     
  20. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #20
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Rwanda 2 Zimbabwe 0
     
Loading...