Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila la heri form iv

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by A-town, Oct 7, 2012.

  1. A-town

    A-town JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Vijana wote wa kidato cha nne mnaoanza mitihani yenu ya taifa kesho Mungu awatangulie mkafanye kama itakavyompendeza ili kila mmoja wenu akavune kwa kadiri ya alivyopanda.
     
  2. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Duuuh, nawahurumia wale wa shule ya kata. Full kuandika mistari ya bongo fleva.
     
Loading...