Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila kitu wanaume tuuu, bado wanadai haki sawa.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mkillindy, Sep 20, 2011.

  1. Mkillindy

    Mkillindy Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huwa yanikera sana kuona mwanamke mjamzito anasaidiwa na Doctor wakati wa kujifungua.
    Hv ni kwamba hamna madaktari wa kike au ni nn?
    Kwa nn wanawake wanadai haki sawa km suala hilo wanashindwa kulitatua?
    Unawashauri nn hawa kina dada? Waanze kujipanga na hili kwanza au wang'ang'anie usawa wa kuingia madarakani?
    Kazi kweni wakubwa,washaurini ili mradi liwafikie hawo kina dada'z.
     
  2. O

    Onehour Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    E-bwana, waambie sii kung'ang'ania kwenye madaraka tuu.
     
Loading...