Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila kitu kwahisani ya Marekani!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PAPAA ZM, Jul 7, 2010.

  1. P

    PAPAA ZM Member

    #1
    Jul 7, 2010
    Joined: May 11, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu,

    Mimi nina kero yangu ambayo sijui wenzangu munaionaje. Hawa wamarekani sikuhizi wamezidi walianza kwenye malaria, wakaja kwenye hiv and then uzazi wampango(family planning) utasikia tu "kwahisani ya marekani" sasa wamehamia kwenye ndoa zetu, eti wanasema tuvunje ukimya na mayenje wao halafu mwisho wanamalizia kuwa lile tangazolimeletwa kwa hisani ya marekani kwanini isiwe ya wachina. Jamani hawa wamarekani watafadhili mpaka makalio yetu!
     
  2. Hassani

    Hassani JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 253
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Alafu masheikh wanadai kadhi,its not easy
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    who is mayenje?

    hebu tuwekeeni link ya hayo matangazo kama yapo u-tube .....
     
  4. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Sasa kwa nini na wewe usifadhili ukasema "kwa hisani ya Papaa ZM" au jina unalotaka?

    Tatizo lako ni Wamarekani wanavyofadhili au wanachofadhili ?
     
  5. A

    AmaniGK JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Naomba nisicomment chochote hapa Kwa hisani ya watu wa Marekani.
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tatizo ni chuki au kuna jingine?
     
  7. American lady

    American lady Member

    #7
    Jul 8, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0



    Hakuna shida kama serikali inapenda kusaidiwa mpk makalio Marekani fanyeni mambo.Kila kitu si tanzania inataka mteremko??? Wamarekani ni macreative na macritical thinker ndiyo maana sasa kama serikali ya kibongo ya kugushi vyeti acha itafuniwe Bwana. Hahahahahahahahahaha!
     
  8. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #8
    Jul 8, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ukifadhiliwa sana, utapangiwa mpaka jinsi ya kuishi na mkeo ndani ya nyumba.
     
  9. M

    Magezi JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kama huna uwezo wa kukataa misaada basi usilalamike kwa sababu mtoa msaada anasaidia kile anachoona kinafaa kusaidiwa na anahakikisha wewe unaendelea kumtegemea (kama huna akili).
     
  10. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bandiko hili limewekwa hapa na PAPAA ZM - Kwa hisani ya Walipa Kodi wa Marekani kwa kushirikiana na JF
     
  11. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #11
    Jul 8, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Ndio maana hatutaki hata OIC "tusijeolewa" pia na Waarabu!
     
  12. minda

    minda JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    sasa kama fedha za wamarekani zimewezesha matangazo husika, ubavu wa kusema wamechangia wachina tutapata wapi? marekani hoyeeee!:usa2:
     
  13. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    kwa hisani ya marekani
     
  14. ghumpi

    ghumpi Senior Member

    #14
    Jul 8, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu Matangazo kama hayo ni yale yaliyotokana na taasissi za kijamii zilizopate fedha toka mashirika ya maendeleo ya serikali ya Marekani kama USAID, CDC na mangine. Hayo ni masharti ya kimkataba kuwa kila tangazo titakalotolewa lazima kuwepo na hicho Kibwagizo. Kama Hamtaki basi na fedha yao msiombe. Mlotengeneza tangazo mradi wa Champion tunaomba mtujuze. Naomba kuwasilisha
     
  15. bona

    bona JF-Expert Member

    #15
    Jul 8, 2010
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,671
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Malaria haikubaliki!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  16. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #16
    Jul 8, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kwa hisani ya watu wa marekani.:usa:
     
  17. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #17
    Jul 8, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Nasikia chuki zimekuzeesha kijana! ah ah ah Ah ah ah ah! Umri huo unafikiria kuolewa... Duh! Pole.
     
  18. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #18
    Jul 8, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Sijasema kuolewa ila nimeandika "tusijeolewa" pia na Waarabu in exchange na "misaada!" Na huo umri unaodai ni upi au umeamua kujifurahisha ndugu!
     
  19. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #19
    Jul 8, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Muolewe wangapi, wewe na dadako au...? Mbona swala la kuolewa unalipenda... vipi kijana!?
     
Loading...