Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kila kitu kipya kwenye ndoa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mshume Kiyate, Mar 10, 2011.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Jamaa mmoja kaoa mwanamke wake kutoka kijijini, siku hiyo kafungua nyumba yake mpya, kazindua gari lake jipya na wakati wa kufanya tendo la ndoa akavaa condom, basi yule mke wake akawatumia message kwao na kuwaambia mumewe ana kila kitu kipya mpaka nanii.......yake bado uko ndani ya makaratasi yake!
     
Loading...