Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila kitu kinawezekana tukijipanga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sangarara, Jan 21, 2012.

  1. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kwann tusipimiwe ardhi tumiliki? Mafuriko na overcrowding,conflicts na kero zingine zitapungua tukiwa na hati miliki ya ardhi.Ina maana serikali haitaki tujikwamue na matatizo yanayotukabili?
     
Loading...