Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila kabila na mila zake ila hii...!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by fundiaminy, Jun 21, 2009.

  1. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2009
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kweli kila kabila lina mila na desturi zake.tazama hii.kabila moja pwani ya kenya linashikilia kwamba ukipatikana na mke wa mtu basi inahitajika kutoa kiasi flani cha pesa kwa kosa hilo.na hii imefikia kwamba mume wa mke anayechezewa gem hufurahia sana anapompata mkewe na kosa kama hilo kwani ni wazi atavuna.haha.wakuu je kuna zingine kali kupita hii?
     
  2. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Bila shaka hilo kabila lina pepo la ngono na utajiri.
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Ila uzuri wa hii adhabu haina kutoana ngeu wala kugeuzana mbuzi. unalipa, mnamalizana.. Kama huna hela huna haki ya kufanyana na mke wa mtu..
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    What about ngoma mazee..nayo inakuwa considered? Unajua waafrika tunapenda sana shortcut wakati kiukweli hakuna realistic shortcut..these guys need to be taken to school to learn how to be sober..lol
     
  5. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2009
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    cha kushangaza shughuli yote ya malipo hufanyika mbele ya jamii.doh!yaani mume mwenzio anakulipa kwa kulala na mkeo.si hiyo ni kama unampa through pass,ndio azidi kula mavi2z.hahaha.
     
  6. Wayne

    Wayne JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2009
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 663
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa faida yako na wengine TZ ukimfikisha mtu mahakamani kwa kosa la fumanizi ,kesi itakayofunguliwa ni ile ya MADAI.

    Meaning,aliyefumania, kama mlalamikaji, inabidi ALIPWE FIDIA.

    Huo ni mkondo rasmi wa Sheria.

    Lakini hata TZ makabila mengine mengi tu yana utaratibu kama huo wa hilo kabila la Kenya.
     
  7. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #7
    Jun 22, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mimi nafikiri hii inachochea watu kutokuwa waaminifu katika ndoa zao. Maana kama mimi ni kibosile ninazo za kuchezea si nitawamaliza wanawake wote wazuri mtaani? as long as I can pay their husband!!

    Na pia inazidi kuchochea maambukizi ya UKIMWI maana kama ninao na wao wanaona dili maana wanapata pesa yangu si nitawapa pesa kama fidia na virusi kama zawadi!!?


    All in all wanawake wanaotembea nje nao waadhibiwe kwa sababu muda si mrefu watatumiwa kama chambo cha kuwatajirisha wanaume zao wasipoangalia!!
     
Loading...