Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila jobless ana ndoto za kuwa Movie Superstar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiranja Mkuu, May 28, 2011.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani hapa mtaani kwetu kila jobless anataka acheze sinema ili aweze kutoka.
    Amazing, hivi kweli mtaji huu tutapata sinema bora?
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Aibu.
    Yaani ni balaa, hata wababu wanataka waingie huko.
     
  3. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2011
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 613
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ili mradi mkono uende kinywani kwa kilicho halali.....big up to themselves!
     
  4. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    naona wanatamani kukaa uchi!!
     
  5. R

    Rweye JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,752
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Mambo ma4 yatawakwamisha,ULEVI,UMALAYA,SIFA, na UPEO MDOGO...wanaandamwa na moja ya haya mambo!
     
  6. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Just say 'movie star', 'movie superstar' ni kufujia maneno
     
  7. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,152
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Na bado, akienda kuigiza anakunja sura sauti juu kana kwamba wanadamu wooote katika kuongea tunaongea kwa sauti juu, wacha watu waigize!
     
  8. Linamo

    Linamo JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 4,458
    Likes Received: 9,181
    Trophy Points: 280
    Huku nikutuongezea wakaa uchi,malaya na wauza sura kwenye magazeti pendwa.waache future za kijinga.
     
  9. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hata "The great (Kanumba)" alianza hivyo hivyo kupitia kaole,
    Leo hii ukijaribu kuhoji uwezo wa kipaji cha Kanumba na kazi zake unaambiwa unawivu mara wabongo hatujikubali.
    Bado tunaulimbukeni mwingi sana wabongo linapokuja suala la sanaa kwanzia Music, Movie, Sanaa za majukwaani... labda big up kwa wachongaji na wahunzi.
     
  10. mchapa shughuli

    mchapa shughuli JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 450
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 60
    Nilikua naangalia list ya muvi staz wa Nigeria wengi ni wahitimu wa vyuo vikuu sijui kwa bongo hata wa5 kama wanafika..upeo ni muhimu sana hasa unapochukulia ile kama ajira.
     
Loading...