Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila hoja moto bungeni, Kikao cha dharula wabunge wa CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DT125, Nov 11, 2011.

  1. D

    DT125 Senior Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Kumekuwa na kawaida Katibu wa wabunge wa CCM kuitisha kikao cha dharula kila unapotokea mjadala mkali bungeni wa kuelekea kupinga hoja inayoletwa na serikali Bungeni. Matokeo ya kikao hicho ni aidha serikali kuiondoa hoja yake inapotokea wabunge wa CCM kuendelea kukataa kuiunga mkono katika kikao chao au wabunge wa CCM kukubali kuiunga mkono kwa msimamo mmoja. Hata leo baada ya kumalizika kipindi cha maswali na majibu Mh Simbachawene alitangaza tangazo la Katibu wa wabunge wa CCM kutaka wakutane ni wazi ni juu wa sheria ya manunuzi vitu vilivyotumika. Hawawezi kukutana kabla ya kuupeleka Bungeni au wanakuwa wamekutana lakini wanabadilishwa na michango ya wapinzani na pili Utaratibu huu unawanufaisha kweli CCM kisiasa?
     
  2. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ovyoo!
     
  3. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Bahati nzuri, bila wao kujua, utaratibu huo unawamaliza ccm, kwa kuwa hayo yanayajadiliwa gizani yanaondoa imani ya wanachi. Wananchi wanaona kama wanaburuzwa na serikali - nao wanakubali.
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,004
    Likes Received: 3,568
    Trophy Points: 280
    tena huko gizani wanachofanya ni kuambiana wakinusuru chama, chama kinachotutia hasara watanzania, sasa tutakizamisha chama na wote waliomo ndani watazama!
     
  5. i

    icymyak Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawana jipya hao 2mewachoka chama gan? Kabla sijazaliwa kilikuwa kinaongoza mpaka sasa kinaongoza bla mafanikio yoyote.Waiz 2 hao.
     
  6. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwangu mimi ccm ni sawa na bidhaa iliyoisha muda wake wa matumizi.
     
  7. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #7
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hicho chama wala hakinusuriki tena! Wangekuwa na akili kidogo tu, wangekuwa wanazipima hoja zinazopinga jambo husika kama zina maslahi kitaifa au la na kufanya maamuzi sahihi badala ya kutaka kushinda katika kila jambo.
     
  8. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wanamkimbia Mungu na kujielekeza zaidi kwa shetani
     
  9. j

    jigoku JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hapo wananchi wanatakiwa kuwa makini sana na utaratibu huu unaofanywa na wabunge wa chama cha magamba-CCM,wamekuwa na tabia hiyo na wakirudi utasikia NDIYOOOOOOO,wendawazimu kabisa hawa watu.
     
  10. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Bahati mbaya kwao na nzuri kwetu kuwa wanazidi kupoteza mvuto kwa watanzania kwa mtindo huo wa kufanya maamuzi ya nchi nyuma ya pazia
     
  11. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,000
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Kila ninaposikia neno ccm naona chanzo cha ugumu wa ajira kwa vijana,kupanda kwa gharama za maisha,mauaji ya raia, mabomu ya machozi,ukandamizaji wa demokrasia n.k

    Wewe unajisikiaje ukisikia neno ccm.
     
Loading...