Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila baada ya miezi miwili huumwa tumbo la chini na kiuno

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kipenzi Chao, Nov 25, 2010.

  1. K

    Kipenzi Chao Member

    #1
    Nov 25, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hope you all fine....! Jamani naombeni wataalamu wanisaidie, hasa wanawake na wale wanaume wenye wapenzi wao. Mimi nimekuwa nikisafiri mara kadhaa na hivyo kupishana na mpenzi wangu wa kike kwa muda takribani miezi miwili hadi mitatu...! Lakini kila ikifikia miezi miwili, hudai kuumwa tumbo la chini na kiuno...! hudai maumivu haya sio serious sana kiasi cha kushindwa kuendelea na shughuli za kila siku...! Nimejaribu kufanya uchunguzi nikatambua kuwa nikikaa pamoja naye kwa muda wa mwaka mzima hakuna hata siku ananiambia hivyo! Sasa naombeni mnisaidie hii hali husababishwa na nini? na suluhisho lake ni nini?
     
Loading...