Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila akipika ananitengea

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MPAMBANAJI.COM, Oct 6, 2011.

  1. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kATIKA HALI ISIYOKUA YA KAWAIDA JIRANI YANGU, bINTI NZURI HUWA ANANIPA CHAKULA ila hasemi chochote.Naogopa usikute ananipenda kimapenzi.

    Nilikua nasomea upadri na naogopa asijenimiliki, angali bado sijafanya maamuzi

    Naombeni ushauri
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Oct 6, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Utaja kula sumu siku moja.
     
  3. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    ni vizuri tu.ana roho nzuri.hapendi kuona unataabika jikoni.mia
     
  4. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,434
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Wewe mawazo yako ni ngono tu huna lolote.
     
  5. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Subiri siku akuchanganyie limbwata
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwani wewe pale unapopewa ukapokea ndani ya akili yako inakwambiaje? kua anakupa kwa roho safi au analake jambo? na unapewa kila siku au kwa week mara 3? na ingekua ni wewe unampa mtu kitu kama yeye anavyokupa wewe ungekua na nia gani? Mwanamme wewe jikaze kiume mambo yakupewa pewa hayo wacha sema na roho yako....
     
  7. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,018
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Inamaana kwa sasa umetoka kwenye mkondo wa upadri!any way huyo anakufanyia ukarimu wa kawaida tu wa kibinadamu bana.Lakini kama unataka kuanzisha mahusiano unaweza kujaribu ila usihusianishe na hizo sahani za wali huku ukijua kuna mawili

    1.kupata mpenzi mpya
    2.kukosa vyote,yaani mapenzi na ubwabwa.
     
  8. m

    mhondo JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Nimeipenda hoja ya pili.
     
  9. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    binti wa watu kafunzwa ukarimu.
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    kazi ya ukasisi siyo ya kwako katafute kazi nyingine.....................wateule halisi wa Muumba hawana kigugumizi kama hiki cha kwako.............tafuta mke ondoa ushambenga......
     
  11. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siajabu anakupa tu kwa upendo,

    basi hapo wewe ushaanza kumpendapenda,sijui upadri uataendelea au ndo kwishinei

    usije tu ukaanguka kiroho.
     
  12. M

    MyTz JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    upadri na macho juu juu wapi na wapi???
    yaani binti kukukarimu msosi, na wewe unataka kumkarimu maniaje
    acha kuishi kwa hisia wewe...
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kuna post humu ulishawahi kuchangia kuwa unayajua mambo ya 6 kwa 6. Au umesahau mkuu?
     
  14. Emasaku

    Emasaku Member

    #14
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa nini uliacha kusomea upandri!
     
  15. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hongera
     
  16. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    una umwa futuru weye....
     
  17. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    kazi ya ukasisi siyo ya kwako katafute kazi nyingine.....................wateule halisi wa Muumba hawana kigugumizi kama hiki cha kwako.............tafuta mke ondoa ushambenga......
     
  18. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    mhhhhh, huenda akili yangu imeenda likizo. Huyo dada ni mama lishe , au we ndo umezoea kudowea kwa watu? sielewi elewi kabisa iweje awe anakulete misosi mkuu!
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Jirani mwema huyo
     
  20. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Huyu padri anaingia huku..lol
     
Loading...