Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila akifa kiongozi mzito tunamuenzi kwa sikuyake ambapo ni mapumziko day

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by BUMIJA, Oct 28, 2011.

  1. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Binadamu lazima afe,na viongozi ni wengi, na ajali ni nyingi,na ili kumuenzi kiongozi siku inapewa jina lake na watu wanapumzika kazi kiofisi hasa serikalini,na kila mwaka viongozi wanakufa.je unadhani siku kwa badae zikiwa nyingi haitaadhiri utendaji wa kazi na maendeleo kama elimu kivile.
     
  2. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Duh! Never thought about it!
     
  3. m

    micro_almunia Senior Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    NI NANI NA NANI WAMEPEWA SIKU AMBAZO WATU WANAPUMZIKA??? Nafikiri ni waasisi wa taifa tu. I dont think ni kwa kila kiongozi 'mzito'
     
  4. k

    kazuramimba Senior Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nawewe kufa kifo kama cha Gaddaf alafu tutakuenzi,au kufa kifo kama cha saddamu ili tukuenzi.Kimba wewe fikiri kabla ya kuandika mavi. This is the home of great thinker.
     
  5. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kazura akili yako ina mimba,toa hoja acha kuongea pointless
     
Loading...