Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete's 'Maisha Bora kwa Kila Mtanzania'

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, Jul 1, 2010.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Jul 1, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Wakuu,

    Baada ya kuangalia picha hizi nimejikuta nalazimika kuwashirikisha link ili mjionee hali halisi ya maisha ya watanzania wenzetu:
    [​IMG]

    [​IMG]
    The two photos above show an old woman called Loi, in front of and in her house in Ibwaga Village. She has lost her sight with age, and lives with her daughter who is deaf. They normally depend on farming for their livelihood but last year their farm was among many others that were destroyed by the December floods in Kongwa District. At the time photograph was taken they had stock of only ten kilos of "uwere" left.

    [​IMG]


    Zaidi endelea hapa:


    Pres. Kikwete's "Maisha bora kwa kila Mtanzania" « JamiiForums|TMF Blogs
     
  2. M

    Mkwere Member

    #2
    Jul 1, 2010
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeah.....you cant shave hair from a man's head in his absence!
     
  3. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mkuu hii inauma sana kusema kweli na ukiangalia ufujaji unaoendelea kwenye serikali yetu.

    Kama vipi tufungueni jamiiforum foundation kujaribu kuwasaidia ndugu zetu wa kitanzania kama hawa kwani sidhani kama serikali yetu inajali kabisa.kama hipo foundation humu nitafurahi kuijua.
     
  4. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Hizi ndio picha hao wanaojiita wapinzani wanaweza kuzitumia wakati wa kumuumbua Kikwete na CCm yake wakati wa kampeni!! Hata hivyo sidhani kama wana capacity ya kufanya hivyo!!
     
  5. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Haya maisha na mimi nimeyaishi, hapo usiwaambie kitu kuhusu CCM. Kwa hiyo kama kuna mtu anaona kwamba maisha hayo siyo bora ni wewe na mimi, maana wao ukikutana nao wanalalamika, ukija uchaguzi, ni wao na CCM.
    Umasikini wa watanzania ni mtaji mkubwa sana wa CCM. Na wataendelea kuwafanya watanzania wawe masikini hivyo hivyo ili waendelee kushinda.
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Jul 1, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,152
    Likes Received: 16,116
    Trophy Points: 280
    Nianze na kauli mbiu yangu: Miafrika Ndivyo Tulivyo! Kama kuna anayebisha basi na aje hapa anithibitishie visivyo na mimi nitaifutilia mbali.

    Kingine, hivi kwani ni lini sisi (Tanzania/Afrika) tumekuwa na maisha bora? Kipya ni kipi hapo ktk hizo picha mpaka tumenyike kwa mshangao hivyo? Mbona hii hali ipo tokea enzi na enzi na wala hauhitaji kukata mbuga kwa sana kuiona? Sasa kipi cha ajabu hapo kinachouma sana?

    Mwisho, hivi kweli mpo/wapo miongoni mwenu walioiamini hiyo kauli mbiu ya kampeni ya uraisi ya Kikwete? Kwamba eti ataleta maisha bora kwa kila Mtanzania...hayo maisha bora angeyaletaje? Angeyatoa wapi? Kisimani? Mimi katu sikumwamini. Nilijua ni yaleyale tu ya kuchonga domo kama ilivyo jadi yetu.

    Namalizia kwa kusema: wenye uwezo hutenda na wasio na uwezo hujifanya wanao kwa kuongea. Wangekuwa wanaweza wangekuwa washatenda.

    Alamsiki wana Jamiiforum! Ni mimi wenu mtiifu,

    Nyani Ngabu/ Brasil.
     
  7. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,592
    Likes Received: 3,833
    Trophy Points: 280
    Thank you Ngabu,

    I never believed in what he ever promised...I didn't vote, there was no one else to vote for. No wonder he won...

    I am looking, desperately this time..for a man/woman who is worth my vote..na sijaona! Nahisi kuipoteza haki yangu ya msingi yet again this time!

    Nitajitahidi kupiga kura ya mbunge na diwani wangu wa kata...

    If only God will hear our cry and come to save us.. Please God, send us a man who will lead Your people in the fear and guidance from You! A man who will live as an example...

    Meanwhile I know what I can do...I will try to the best of my ability and to the extent of my blessings to help my fellow man..my fellow Tanzanian who is unprivileged and disadvantaged in some way. Most probably he didn't choose to be that way...he didn't choose to be born here..didn't choose to be led by such selfish egocentric 'leaders'...didn't choose to live in the inner parts of the country..where the school was 10km from home and he had to walk on bare feet...didn't choose to skip meals but had to because no one cared for him...

    Thank You Lord, for I was privileged to be where I am...You have been my Eben-ezer!

    Use me Lord, as a vessel to bless Your people..to do that which is within or even without my capacity to do...

    In alll these, help me Lord,

    Amen.
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    A young boy Village walks more than 20 kilometres in one week to collect firewood.

    [​IMG]

    The two photos above show an old woman called Loi, in front of and in her house in Ibwaga Village. She has lost her sight with age, and lives with her daughter who is deaf. They normally depend on farming for their livelihood but last year their farm was among many others that were destroyed by the December floods in Kongwa District. At the time photograph was taken they had stock of only ten kilos of ”uwere” left.

    [​IMG]

    Above, Ekilia Ngonyani, 46 is a single mother raising five children alone. She is also suffering from an unestablished condition that has caused her stomach to swell up and has been for the past 16 years. She cannot afford to go to a 'big hospital' as advised by the doctor in her village. For a living she walks 14 kilometres thrice a week to buy vegetables in a village called Tubugwe and only gets Sh2000 in profit for her trouble.




    KUSEMA KWELI HIZI PICHA NDO ZIMENIUMA tANZANIA INAELEKEA WAPI??
     
  9. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nimesikitika sana, hayo maisha bora kwa kila mtanzania hayapo kabisa. usemi huu ni wizi tuu. Still they are in for the next 5yrs of blander and this time it'll be worse !! uwiiiiii ..." MIX WITH YOURS "
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    OOOH NO JAMANI MBONA CHOZI LIMENIPOROMOKA KWENYE HII PICHA...
    [​IMG]:A S confused:
     
  11. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    This is terrible
     
  12. bht

    bht JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kawaida tu, kijijini kwetu hay mambo nayashuhudia kwa macho yangu bora nyie mnaolizwa kwa picha.

    huyo bwana mdogo alobeba kuni kanikumbusha tu machungu nlopitia.

    kwangu hakuna jipya na nakubaliana na NN
     
  13. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mi sioni ajabu. Kwa maisha bora kwa kila mtanzania angalia watoto wa wakulima walivyo. Hawa ni wanafunzi wa shule ya msingi huko vijijini kwao na mwanakijiji.
    IMGP7799.JPG

    [​IMG]
     
  14. bht

    bht JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    You expected Mr. President to do miracles???
     
  15. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    Licha ya wananchi hao kuonekana wenye furaha lakini wana uzuni tupu,kwani wanalalamika kuwa wamekuwa wakicharazwa viboko na mzungu mmoja kwa kile kinachodaiwa ni ugomvi wa ardhi baada ya mzungu huyo kumilikshwa eneo lao na Serikali.

    Picha na maelezo kwa hisani ya Blog ya Mathias Byabato
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Jul 17, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Kweli haya ndio maisha bora!
     
  17. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2010
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hayo siyo Maisha Bora bali ni BORA MAISHA! Angalia walivyochoka, utadhani wakimbizi?
     
  18. E

    ECOBA New Member

    #18
    Jul 18, 2010
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HAYA NI MAISHA MABOVU KWAKILA MTZ,ALAFU MI NASHANGAA,HV TZ NI DAR AU?inakuaje RAIS KIKWETE anaahd kujenga fly overs da-S-lam wakat kijijini kwetu MATOBORO Watu hawana hata barabara za kuwafikisha kwenye maeneo maalumu kama mahospitalini,mashuleni n.k.
    Jaman nisaidien jins ya kupost topic kwenye hii forum.
     
  19. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    duh...hali mbaya. hata mtangazaji alieshika kisemeo (mic) kachoka!!!.

    Kupost New topic Mkuu..click "forum" nenda kwenye Title ya forum husika, click hapo kwa juu kushoto utakutana na " Post New Topic" click, andika "title" kisha endelea, ukimaiza "submit"...
     
  20. mtuwatu

    mtuwatu Member

    #20
    Jul 19, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 95
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haha kauli za JK ni za kisiasa zaidi jamaani wandugu wapendwa!!
    Tanzania ni nchi tajiri ya kwanza kutoka mwisho.
     
Loading...