Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete's cabinet , has rostam,lowasa and co won anything ?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TanzActive, Nov 26, 2010.

  1. T

    TanzActive JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 350
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kumekuwapo na dhana kwamba RA ndo anyeongoza Nchi kwa ushawishi wake mkubwa kwa kikwete , ndani ya CCM's CC NEC na CCM - NEC yenyewe .Je kuna chochote walichopata/walichoshinda kuhusiaana na baraza hili lilotangazwa na kikwete hivi majuzi ambacho kinawasaidia katika mpango wa kumuweka mtu wao wa 2015 ? na watu wao katika hili baraza ni akina nani ?

    Naombeni taarifa , i'm so scared with the power of controll RA has over JK ,CCM and so this country in general
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mmmmhhhhhhhh!!!!
     
  3. T

    TanzActive JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 350
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Heshima Mbele Mkuu

    Mbona unashangaa ?
     
Loading...