Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete Ziarani... TRL hakuna mishahara...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dr. Chapa Kiuno, Feb 19, 2010.

  1. Dr. Chapa Kiuno

    Dr. Chapa Kiuno JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2010
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii kali....Mkubwa safarini Greece n Jordan, huku wafanyakazi wa TRL mpaka ss hawajapata mishahara yao....

    Mhh!!!!!!!!!!!.......
     
  2. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Unashangaa nini? Ndivyo alivyo.
     
  3. Dr. Chapa Kiuno

    Dr. Chapa Kiuno JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2010
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha............. Wawalipe basi jamaa wa watu kama za kusafiria zipo.
     
  4. s

    samvande2002 JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2010
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 407
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kaenda kutafuta hela ya kuwalipa; kaenda ktafuta wawekezaji,kukagua gwaride na mambo mengine kama hayo
     
  5. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    tuacheni sisi ccm tutese na lazima mtuchague tena october 2010.wivu tu unawasumbua wacha tule nchi yetu,kwani hamjui kuwa nchi hii ina wenyewe? na wenyewe ndo sisi ccm kama unabisha subiri uone ntakavo shinda kwa kishindo
     
  6. 2c2

    2c2 Member

    #6
    Feb 20, 2010
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sa ivi upo kikampeni zaidi, msubirini akirudi tu siku hiyo hiyo wanalipwa, mtajuaje anafanya kazi bila kuwa na matatizo kama haya?
     
Loading...