Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete yuko New York 12/21/2010? ... yeah Kweli hapendi Vupi la Dar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Dec 22, 2010.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [​IMG]President Jakaya Mrisho Kikwete presents a Makonde carving to the newly appointed Tanzanian goodwill ambassador for tourism Mr.Doug Pitt during a special recognition ceremony held in New York last night. Photos by Freddy Maro
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa sijui vipi? yaani mara hii kabeba vinyago kavipeleka huko? atakaa lini apumzike awazie ya nchi yake? natamani barafu ingekuepo huko nako kindege chake kishindwe kupaaa ili apate sababu ya kutokurudi tena bongo, na sie tumchague rais wa ukweli
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    duuh sasa kaenda kufanya nini

    Ila kama hii picha ya zamani
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hii picha nafikiri ni ya mwaka huu katika au mwanzoni kama sikosei
     
  5. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2010
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,619
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Really this guy is bad news,normally in this time of a year most prolific leaders don't leave their country coz it is festival season so they stay with family and friends and enjoy the holiday...huyu ni mfanyabiashara zaidi kuliko kiongozi!!
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kumbe siku hizi akisafiri haagi? kweli ubaya una mwisho
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Dec 22, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180

    Tuanze kuhesabu safari ya kwanza hiyo!
     
  8. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,256
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kwani unadhani alichakachua ili iweje, ale raha bwana! Wewe rais mkwere unadhani nini....mambo yaleeee ya pwani pwani. Kipindi hiki cha mwisho lazima muone starehere inavyopondwa....hata Mkapa alizidisha ufisadi awamu ya mwisho.....yetu macho, mkwere wewe ponda mali bwna.
     
  9. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    kwani huku kwenu mna mabembea nyie?
     
  10. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yuko kazini pia huko.
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hapo ni bakuli linapitishwa kiaina...Zile ahadi za kampeni akikaa Msoga atazitimizaje?
     
  12. deny_all

    deny_all JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
  13. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Maandalizi ya siku kuu jamani. Mbona hata nyie mnakwenda kariakoo au kwingineko? Level yake ni Manhattan lol!
     
  14. sbilingi

    sbilingi Senior Member

    #14
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hatumtaki huyo unayemsema rais wa kweli ni mchaga na mchaga ni haramu kuongoza nchi hii katika ngazi ya ukuu wa nchi. haya ni maneno ya mwenyekiti ndugu mchonga!!!!!!!!!
    kikwete ndio rais wa kweli aliyekuwa na ujasiri wa kukataa kusign cheki ya billion moja ya wakatoliki mpaka wakamchukia.
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Jameni msishangae siku mkimuona kaenda kumtembelea lil wayne halafu taarifa itasema alikuwa anaongea nae ili aje nchini kushirikiana na wanamuziki wetu
     
  16. kagumyamuheto

    kagumyamuheto JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    But these festivals are paganic festival of which he don't believe in. Yupo kazini kutangaza nchi.
    kawaulize wazungu Mlima K'njaro upo nchi gani? watakwambia - Kenya.
    Mnakalia majungu tu tu wenzenu wanaangalia mbele!
     
  17. CHIKIRA MTABARI

    CHIKIRA MTABARI Verified User

    #17
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 4,784
    Likes Received: 3,712
    Trophy Points: 280
    sasa ulitaka uende wewe? kuna rais anayeweza kufanya kazi peke bila kutembelea wenzie au kushirikiana na wengine? gombea wewe urais mwaka 2015 tukuone. mmekosa adabu kukaa mnamsakama rais mambo ya ajabu.
     
  18. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #18
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kazi gani ndugu yangu????? Kwa mtaji huu!!! Jamaa atakua anaijua Marekani kuliko hata nchi anyoitawala!!!!!
     
  19. Jeremiah

    Jeremiah JF-Expert Member

    #19
    Dec 22, 2010
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 636
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Akirudi atakuta tumemtengenezea bembea ili asiwe anatoka tena . Afanye kazi ya kuzungukia matembele aone jinsi yasivyo mazuri kwakuishi kabisa . Angewapitia wasukuma wasijekuinyima ccm KULA. 2tousand &15.
     
  20. Comrade Mpayukaji

    Comrade Mpayukaji Senior Member

    #20
    Dec 22, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hayo maneno aliyasema wapi? na lini. Acha ukabila. You're just a num....l
     
Loading...