Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete wewe ndio maskini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kandambilimbili, Mar 17, 2010.

  1. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #1
    Mar 17, 2010
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Leo nimeona kwenye TV Rais wetu akipokea JEZI ya RONALDO ambayo ni zawadi toka Real Madrid kwa kutambua nini sijui wanajua wenyewe...........

    Katika speech yake alishukuru eti ANASHUKURU SANA KWA ZAWADI HIYO na pia kuitambua Tanzania JAPOKUWA NI MASIKINI.......

    Huyu baba vipi nilitamani nimzabe kibao kama ni umaskikini basi ni umasikini wa FIKRA alionao yeye na haoi wanaomzunguka, yaani Tanzania na na RASILIMALI zote tulizokuwa nazo, ARDHI, MADINI, NK tuna umasikini gani kama sio ujinga wa viongozi wetu kutajua jinsi ya kuzivuna na kufaidika na TAIFA nazo????
     
  2. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Watanzania tumekalia utajiri halafu tunawalisha watoto wetu sumu kwa kuwaambia mawazo potofu kuwa sisi ni masikini.
     
  3. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #3
    Mar 17, 2010
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    We acha tu, alafu sijui hili neneo analipendea nini, wewe umepewa zawadi kwa mchango wako kwenye soka, unaingiza masuala ya kujiita umaskini, sijui ilikuwa ni GEA ya kuomba misaada?
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    He is what he eat! ......sasa sijui anakulaga nini huyu kiranja wetu.
     
  5. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli viongozi wetu inabidi wabadili mtazao wao binafsi juu ya nchi yetu, Nashindwa kuelewa kwanini wanapokwenda nchi za nje wanachotangulia kueleza ni umaskini wetu na sio rasilimali zetu. Wakati fulani Kikwete alikutana na bilionea kule USA, badala ya kumweleza bidhaa tulizonazo (tanzanite n.k) ili tuweze kufanya nae biashara badala yake alimweleza kwamba sisi tunaangamizwa na maralia hivyo anahitaji msaada wake, yule bilionea alimuliza kwamba tuko watu wangapi tanzania na akaahidi kununua chandarua kwa kila Mtanzania na hili Kikwete alisema amefanikiwa katika safari yake. AIBU TUPU..!!!

    Kwa hiyo watanzania wote kwa ujumla hebu tubadili mtazamo wetu na kuona fursa tulizonazo ndani ya nchi yetu. Wako watanzania wengi wanapopata nafasi ya kukutana tu na MZUNGU utaona anaelekeza mawazo ya kutaka kupata MSAADA kwanini tuishi kwa kuonewa huruma halafu tusaidiwe. "LET US CHANGE OUR MIND and THINK RICHNESS and NOT POVERT"
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyu mheshimiwa hajui nchi yake ndo mana anasema hivyo
     
  7. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    jamani kama kila uchaguzi anshinda kwa kishindo akiwa anasema hivyohivyo, mnategemea nini?............. ni kweli tu masikini ........ hasa sisis tunaopiga kura ndio tumevia umasikini akilini mwetu.......................
     
  8. Ninja

    Ninja Senior Member

    #8
    Mar 17, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi niseme wazi ni mshabiki mkubwa sana wa JK. Lakini nilichokiona kwenye TV jana, natamani Ikulu ikanushe, waseme ni picha na habari feki.

    My God!
     
  9. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,451
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ataijua saa ngapi na yeye yuko busy na kazi za PR nje ya nchi????
     
  10. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,944
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Muacheni tu mh. Rais kwa sasa yupo na mawazo mengi juu ya nini kitampata kipindi cha kampeni kitakapoanza na sana akifikiria jinsi alivyo anguka Jangwani na mwanza 2005 basi anakuwa amepoteza kabisa uwezo wa kufikiria na kutoa maneno yakueleweka mbele ya jamii yake...
     
  11. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,451
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hivi watanzania tumefikia hatua hii kweli? Mkuu wa nchi kupewa jezi ya C. Ronaldo anashukuru kwa kiwango hiki cha kuliita taifa hili masikini?

    Hii inanithibitishia kwa nini Nyerere hakumtaka JK awe Rais wa nchi yetu!!

    RIP Mwl. Julius K. Nyerere!
     
  12. d

    damn JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    anatoka mkoa na ni kabila gani huyu? unajua kila kabila lina ka-laana kake!
    Wachaga-ugonjwa wao ni kupenda pesa kupita kiasi, wahaya enzi zile..., wafipa, tanga, kigoma --uchawi, wahehe-kujiua, wakurya ..sisemi zisije katwa panga etc etc.

    Na huyu ka laana ka kwao ni nini? mimi sijui hata kabila lake. chukulia ingekuwa ni kiranja serious wasingethubutu kuleta hicho ki-Tshirt

    Mnisamehe Bure if i have offeded any one
     
  13. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ebo! Sasa ulitaka aoe wanaomzunguka kwa nini bwn. SI wanaomzunguka ni wasaidizi wake? Atawaoaje bila kuharibu kazi?

    Lakini kwa kweli jamani mzee wetu ni wa ajabu sana. Jezi ya Ronaldo ndiyo inafanyiwa sherehe wakati zimejaa kwenye mitumba? Mimi nilidhani ni ze comedi origino, kumbe ilikuwa kweli? Looooo! Wanamchezea hawa wasaidizi wake, labda ndio kawaoa wanamchezea shere. Majuzi tu amefungua hoteli saa nne, lakini hoteli hiyo ikavunnjwa hata bila kupita wiki. Mara tena anajiandaa kumkabidhi mtu wa halmashauri fulani gari ya wagonjwa, wasaidizi wanaleta mashoga wao kutoka kwingine. Yaani ze komedi kabisa! Angalau siku ile alionyesha kwamba anakumbuka, ya jana ilikuwa kali sana. Ngoja nami nifue kasuruali kangu nikakabidhi mbele ya kamera na nitaandika risala fupi nikimwambia kuwa naipenda Tanzania.
     
  14. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Maskini wa fikra kabsaaaaaa
     
  15. d

    damn JF-Expert Member

    #15
    Mar 17, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Na hako ndiko ka-laana kake. period!
     
  16. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #16
    Mar 17, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,504
    Likes Received: 1,735
    Trophy Points: 280
    hajakosea................ Kasema kweli............ Masikini ni sisi ambao tutampa kura tena.............kwani tatizo ni ile kauli au hali yetu kimaisha.......??? ............ Wengine mmekimbilia nje ya nchi kwa kuuogopa huo umasikini halafu leo mnajifanya hamuuoni kwa vile aliyesema ni jk. Na nyie si mmesema hayo hayo ila ni kwa matendo...??
     
  17. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #17
    Mar 17, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kuna Thread moja hapa JF aliwai hojiwa huko nje na "Alikiri kua Hajui kwa nini Watanzania ni Maskini"
     
  18. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #18
    Mar 17, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mpaka sasa hivi hajawai kujua kwanini waTz ni Maskini, msadieni
     
  19. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #19
    Mar 17, 2010
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    tumekusamehe na pia Tumemsamehe J.K kwani anawakilisha aina ya watanzania wa leo
     
  20. K

    Kikambala Senior Member

    #20
    Mar 17, 2010
    Joined: Jun 28, 2008
    Messages: 162
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ukweli inajulikana kuwa ili tuendelee tunahitaji kuwa na vitu4 watu,ardhi siasa safi na uongozi bora,sasa vitu vyote vipo kanachokosekana kwetu ni UONGOZI BORA.chama dhaifu na uroho wa ajabu wa viongozi
     
Loading...