Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete: Watanzania Acheni Udokozi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Wambugani, Sep 20, 2010.

  1. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2010
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,713
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Watanzania acheni udokozi mpate ajira – JK

    Imeandikwa na Na Paul Sarwatt, Arusha; Tarehe: 19th December 2009 @ 23:59 Imesomwa na watu: 762; Jumla ya maoni: 1RAIS Jakaya Kikwete amesema tabia ya udokozi na kukosa uaminifu ndiyo inayowagharimu Watanzania kupata ajira na kukemea tabia hiyo aliyosema imesababisha wawekezaji wengi kuajiri wageni kutoka nje.

    Alitoa kauli hiyo wakati alipokuwa akifungua hoteli mpya ya kitalii ya Snow Crest iliyoko mjini Arusha ambayo inamilikiwa na Watanzania wazawa.

    “Tabia hii ya udokozi itatugharimu sana ndugu zangu Watanzania katika soko la ajira na tusipoaajiriwa tunapiga kelele sana kuwa wawekezaji wanaajiri wageni ...ni lazima tukubali kuwa waaminifu ili tupewe kipaumbele katika ajira zinazotolewa,” alisema Rais Kikwete.

    SOURCE: HabariLeo | Gwiji la Habari Tanzania

    Hivi kweli Wapiga Kura ni wadokozi?
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Yeye ameacha udokozi?...........mimi najua saa hizi anajiandaa kudokoa kura
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Du...!

    Broda, mbona tendo hilo lilifanyika zamani sana, how come kauli hizi zinatoka sasa...!
    Wakati ule tulikuwa na hasira sana baada ya kuta za hoteli ile kuvunjwa asubuhi baada ya ufunguzi, tungejua alisema na hilo tungemmeza mtu mzimamzima!..huh!
    My take:
    Malipo duni yanawalazimisha wafanyakazi wengi wajisaidie wenyewe!
     
  4. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #4
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    du!.... No comments..
     
Loading...