Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete wasaidie wazee wako

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PROFESA KYANDO, Aug 31, 2012.

  1. PROFESA KYANDO

    PROFESA KYANDO Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [h=6]Mwananchi Communications Ltd
    [/h][h=6]Mstaafu wa Jumuiya ya Afrika Mashariki(EAC) iliyovunjika mwaka 1977, Pascala Maziku akiomba dua, kwenye mkutano wa wastaafu hao uliofanyika jana jijini Dar es Salaam, ambapo alikuwa akimwuliza Mungu kama kweli wana haki ya kulipwa mafao yao au la. Mzee huyo anadai kuwa alipewa ishara ya kuwa wana haki ya kupatiwa mafao. Picha na Zacharia Osanga
    [/h][​IMG]
     
  2. PROFESA KYANDO

    PROFESA KYANDO Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmmh Tanzaniaa:A S 465:
     
  3. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa bahati mbaya walipaji si wasikivu na hawajali laana ya dhulma
     
  4. m

    matawi JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jehikei anasubiri msanii kama kanumba afe ili akatoe ubani lakini siyo kusaidia wazee
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wanatia huruma jamani......si walipwe tu manake ni haki yao!
     
  6. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,180
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Ndio wanataka fedha zetu za mafao tuje tudai kwa mfano huu?
     
  7. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Yupo busy kumpigia simu diamond aende ikulu ampe deal lakipiga show USA kuwafurahisha watoto wao walioko huko
     
  8. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,537
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Hii picha nimeiona asubuhi nikafikiria mambo mawili kwa haraka haraka...kwanza ni kutofanyia kazi kwa haraka baadhi ya maamuzi tunayoyatoa. Hawa wameacha kazi 1977. Kwanini hawajalipwa muda wote huo?

    Pili, ukombozi wa kweli ni wa mtu mwenyewe kupigania maisha yake wakati ana nguvu zake. Inasononesha kuona wazee hawa ambao leo wako hoi, wanategemea kupata kitu ambacho sina hakika kama watapata.

    Walipokuwa na nguvu zao walikuwa wapi?
     
  9. c

    cheichei2010 JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    hii hali inasikitisha sana,na huwa sielewi kwa nini serikali inawapiga danadana hawa wazee wakati majirani zetu waliisha walipa.haki ya mtu haipokwi kirahisi namna hii.
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mbona hii watoto show kabisa!?!
     
  11. B

    Bahati Risiki JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii ni dua ya mmoja tu. Wako watanzania wengi wanateswa sana na hii serikali. Ndiyo maana nchi haitawaliki
     
  12. s

    sanga malua JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi naamini iko siku mungu atawalipa. Wao wako busy kuweka mabilioni ya dhuruma uswiss.
     
  13. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    pole sana babu yangu, hili li serikali la ccm mafisadi/majambazi limejaa dhuluma. ila vitawatokea puani vyote walivyodhulumu punde tu.

    Tuendeleeni kuwaelimisha wananchi, waelimike ili waling'oe madarakani hili li-serikali la ccm MAONGO/MAFISADI/MAJAMBAZI/WAUAJI
     
  14. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #14
    Sep 1, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hawa hawa wazee ndio wana tugeukaga ukifika uchaguzi sasa wacha waipate!
    Kuna kizee hapa kina dai vimafao
    vyake ila kina jifanya ccm damu!
     
  15. c

    chama JF-Expert Member

    #15
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Naona una hasira sana na waliopo USA sema tukupe mwaliko uje vacation naona longolongo limekuwa jingi sana; kama unayo nauli na hujaaribu vidole niambie nikupe mwaliko wa nguvu hata watoto wa mafisadi Chadema wapo wengi tu huku.

    Chama
    Gongo la mboto DSM
     
  16. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #16
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,563
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    chaema inahusika vipi hapo?
     
  17. Kanyapini

    Kanyapini JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Awasaidie wazee? ana muda mchafu?
     
  18. c

    chama JF-Expert Member

    #18
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huo ulikuwa ujumbe kwa precise pangolin usiicheze ngoma usiyoijua

    Chama
    Gongo la mboto DSM
     
  19. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #19
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Kwani Diamond si alikuja USA? unataka niseme UK?
     
  20. c

    chama JF-Expert Member

    #20
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mshikaji asubuhi yote hii tayari!

    Chama
    Gongo la mboto DSM
     
Loading...