Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete wambie Dowans hatuwalipi ng'o

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by apolycaripto, Oct 15, 2011.

  1. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ukiwa Rais kiongozi Mkuu wa Watanzania baada ya Wawakilishi wetu (wabunge) nadhani
    umetusikia huku mtaani (kimenuka).Wambie hao wanaodai tozo kuwa Watanzania tumekataa.Hii ndio kauli ya mwisho kwani ''sheria'' haitotunasua hivyo tusing'ang'anie huko na kupoteza hela zetu kwa ''rufaa''.

    Talk straight badala ya kupoteza pesa zetu katika Mahakama ya Afrika.Ni dhahiri majibu yatakuwa yale yale ya ''kutotengua/pinga maamuzi ya Mahakama ya Kimataifa''.Sasa sisi tunasema hatulipi ''illegal''.Wataifishe mali zetu huko ili tuseme nao vizuri.
     
Loading...