Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete VC mpya UDSM

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kisiya Jr., Jan 14, 2012.

  1. Kisiya Jr.

    Kisiya Jr. Senior Member

    #1
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika hali isiyokua ya kawaida UDSM imepoteza power of self determination ilihali inaongozwa na magwiji walobobea katika fani mbali mbali za kitaaluma. Maamuzi yanayotolewa hayazingatii tena uchambuzi makini unaolenga kutatua migogoro kisomi.

    Ikumbukwe kwamba ni hivi majuzi tu mapach watutu i.e Mukandala, Maboko na Magaya wamepata ofa nyingine ya kuendelea na nafasi zao kwa miaka mitano zaidi.

    Sina shaka na hili kwamba katika mikataba yao mipya imewekewa rundo la masharti ya kutofanya maamuzi yao binafsi yanayoendana na taaluma zao, bali kutekeleza ujuha unatoka magogoni kwa mh. JK.

    Ndiyo maana kichwa changu nimekipa jina la kikwete VC mpya udsm maana ndiyo anashinikiza maamuzi ya kufukuza wanafunzi ovyo hasawale wanasimamia haki za wanyonge. pamoja na mambo mengine huyu mh. alizomewa alipoytembelea udsm kwenye maazisho ya miaka 50 hapo ndo kabisa akajenga chuki.

    Hofu yangu ni kwa hawa wanataaluma,tena paprofesa wanashikwaje masikio na Kikwete?
     
  2. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    The ideas of the ruling class are the ruling ideas.

    Ni mtawala!

    Ila hivi ni kwlei JK ndiye mwenye amri ya kufukuza wanafunzi hapo UDSM? Kwani prospectus inasemaje kuhusu events zilizotokea?
    maana ndio katiba ya UDSM.
     
  3. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jamani mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni, JK sio Illiterate. He is a graduate of the same University!
     
  4. Secretary General

    Secretary General Member

    #4
    Jan 14, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Uongozi wa institution kama UDSM unahitaji busara zaidi kuliko mabavu na jazba, bila hivyo siku zote migomo na maandamano havita isha na hii ni hasara kwa taifa zima kwa sababu raslimali nyingi hupotea katika migomo.
     
  5. Kisiya Jr.

    Kisiya Jr. Senior Member

    #5
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuwa na degree hakukuondoi katika llliteracy unless unatumia ujuzi wako katika kujikomboa wewe mwenyewe na taifa kwa ujumla. sasa jiulize JK atajitenga na category hiyo?
     
  6. Kisiya Jr.

    Kisiya Jr. Senior Member

    #6
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna tena prospectus wala students by-laws ila amri toka magogoni and no where you can go and claim your right.
     
  7. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    MKUU hapo sina comments!
     
  8. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sitaki kukubali moja kwa moja kama hiki kitu ni kweli.
    Kwanini Magogoni wataki wanafunzi hao wafukuzwe?
    For whose interest?
    Nina wasi wasi tunambebesha JK mizigo mengine ambayo sio yake!

    Never Mind, I was just thinking aloud.,..
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    JK baada ya kuzomewa aliapa kula sahani moja na wanafunzi wa UD!
     
  10. N

    Ngoiva Lewanga Senior Member

    #10
    Jan 14, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rule of Man against Rule of Law.
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wewe ndiyo umelonga,
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kweli?
     
  13. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hehe si mnajifanya wanaharakati badala mtulie chuo msome mnajifanya kutafuta sifa ngoja mshike adabu
     
  14. Prisoner 46664

    Prisoner 46664 JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 1,954
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    A graduate with a "pass" degree.he was too busy talking to read.

    Amesomea economics for heaven's sake.angekuwa ameelimika angetuonesha njia ya kutumia rasilimali zetu vizuri tuendelee kiuchumi..he is illiterate.
     
  15. C

    Chintu JF-Expert Member

    #15
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 2,418
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Ni kweli ni graduate wa UCHUMI. Lakini hajui kwa nini nchi anayoitawala ni MASIKINI.
     
  16. C

    Chintu JF-Expert Member

    #16
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 2,418
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Nadhani walifundishwa na mwalimu mmoja na mwenzake Bana. Ni mchumi lakini ukitaka umuudhi mwambie kuna mdahalo wa uchumi na Dr wa ukweli.
     
  17. M

    Makunga JF-Expert Member

    #17
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 80
    kwa mtindo huu,siku za udsm kuendelea kuheshimika zinahesabika.
     
  18. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #18
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa nini mkandara asiondoke mie najua yupo hapo kwa ajili ya Redet feki
     
  19. maranduhussein

    maranduhussein Senior Member

    #19
    Jan 14, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Chuki,chuki,chuki.Sielewi kabisa kwnn na nn asili ya hii chuki.
     
  20. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #20
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kikwete ni rais wa watanzania wote pamoja na nyie wenye chuki.wanafunzi wa udsm wanafukuzwa na tabia zao mbaya hapa hakuna haja ya kutafuta mchawi.
     
Loading...