Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete: Utekelezaji wa ahadi zangu umeshaanza!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TandaleOne, Jul 23, 2012.

  1. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    [h=6]"watatusema sana kila zuri letu kuwa baya ,tuendelee kutumia maoni yao mazuri kuijenga tanzania ya wote..,

    Sasa mgao wa umeme umepungua sana,gesi inapatikana mjini kama nilivyohaidi ILI KUPUNGUZA MATUMIZI YA MKAA..,

    Zile meli tatu zimeshawasili na SASA zinaungwa..,

    Daraja la kigamboni na kilombero yanajengwa..,

    Tunapunguza foleni Dsm kwa upanuzi wa barabara na barabara za juu kama muonavyo..,

    Ahadi zangu zote ninazo na hakuna hata moja ambayo mpaka sasa sijaanza kuigusa hata ya matrekta ya bei nafuu ishafika, na hapa mbeya mnakumbuka niliahidi kutatua shida ya maji sasa leo nazindua mradi na maji..,

    Kidumu CHAMA CHA MAPINDUZI.."

    JAKAYA KIKWETE _ AKIZINDUA MRADI WA MAJI JANA-MBEYA.
    [/h]
     
  2. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    HAhahahahahahahahahahahahahahahahahahahhhhhhhhahhahahahahahhahahah duh!
     
  3. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo anaongozwa na mawazo ya wapinzani,basi cdm chama tawala mabwepande wapinzani
     
  4. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hotuba nzuri sana Dhaifu katoa! Hicho ndo kipimo cha kuweza kujua kama jamaa anazo au hanazo ..pesa! Hayo maji yalitakiwa yawepo tangu miaka ya 80, Hizo barabara ilishaongelewa sana lakini hela wanapiga tu! Na ahadi yao ya Kuwapungunza Wanyakysa kimyakimya hajaiongelea?
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Mbona hajazungumzia zile machinga complex kila wilaya ya dsm na pia kubadilisha kigoma kuwa Dubai
     
  6. E

    Escherichia Coli Senior Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Suala la kuyatumia mawazo ya wapinzani kuijenga nchi yeye amelichukulia kama ni kuwakomoa wapinzani lkn ideally hvyo ndivyo inavyopaswa kuwa.Ayatumie mawazo ya CDM wafanyakazi na wakulima tupate maisha bora.
     
  7. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mi hapo kwenye dubai ya kigoma ndo nnaham napo sana nataka niamie kule niondokane na joto la dsm
     
  8. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135
    JK na maneno yake mie huwa nashangaa kabisa huwa anawaza nini for sure
     
  9. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,065
    Trophy Points: 280
    Bei ya mazao pia asije akayakimbia,korosho,pamba ,aje miundombinu..kila kanda na mikoa,sio dar tu,aje sekta afya...asikilize matatizo yote,X ray hakuna hospitali karibu zote za wilaya,aje madawa......
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sasa unafikiri upinzani kazi yao nini zaidi kama sio kuwa vivuli vya kusimamia ahadi za CCM?
     
  11. Lawrence Luanda

    Lawrence Luanda JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 707
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ok ni vizuri....cjui kuhusu maisha bora cuz huu mfupa huu mmmhhh
     
  12. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa nini haongelei Ufanisi wa mradi wa maji Dar?

    Watu wako tayari kuwa na foleni hata miaka 5 mingine ijayo lakini wanahitaji maji leo tena saa hii.

    Mgao wa umeme umepungua na mfuko wa Edward Lowassa unazidi kutuna.
    Kwenye hotuba za bajeti kila mwaka,
    mnaongelea kufuta tatizo la umeme,
    kwenye utekelezaji,
    mnaongelea mgao kupungua,
    Lengo ni kufuta mgao Mr Dhaifu.

    Haya lini Kigoma itakuwa Dubai ya Tanzania?????
    Yale matrekta,pikipiki za kichina!
    Ukweli ni kwamba wanaongeza skrepu za vyuma Tanzania
    ili wakija kufungua viwanda vya kuyeyushia vyuma ziwe nyingi.
     
  13. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Nasikia na zile bajaj za kina mama wajawazito zimefika? Kigoma nayo ishaanza kuwa kama Dubai, Biharamulo ni Mkoa tayari, Maandalizi ya barabara za juu na chini yanaendelea. Kaazi kweli kweli!
     
  14. mzamifu

    mzamifu JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 2,925
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    Usisahau Meli Ziwa Tanganyika, Nyasa, Victoria na ahadi nyingine kedekede
     
  15. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Mwanza alituahidi train ya umeme dar -mwanza 2hrs bado nakumbuka
     
  16. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hiyo ya daraja akiiweza itakua dili sana itakua ndio legacy yake kwamba chini ya utawala wake kigamboni walipata daraja no other president has even come close to doing so...na nasikia yuko busy anataka dili ya mtwara iwe up and running by 2015.. mzee anataka aache legacy...lakin akumbuke pia katika utawala wake watu wasio na hatia wameuawa, kuteswa na kudhulumiwa pasipo na sababu yoyote, ameshindwa kutatua migomo mbalimbali bt akifanya hata 80% ya ahadi alizotoa then BIG UP to him...
     
  17. a

    andrews JF-Expert Member

    #17
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​wakipata misaada kama hiyo tanzania itakuwa paradise lakini ccm mipesa wao wanakula
     
  18. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #18
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ile inayomlipa yaya wa hawara umeshaizungumzia? Anakula per diem kubwa kuliko manager wa kampuni yako.
     
  19. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #19
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Aseme ashawafunga mafisadi wangapi so far! - Mambo ya kesi kuwa mahakamani ni janja ya nyani.
     
  20. SIERA

    SIERA JF-Expert Member

    #20
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 942
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 80
    Iyo muulize padre slaa Ndio atakujibu
     
Loading...