Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete Uso Mkavu Huna Haya

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ng'wanangwa, Oct 12, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kikwete!

    Miaka mitano madarakani hujafanya lolote zaidi ya kuanguka majukwaani

    Miaka mitano madarakani hujafanya lolote zaidi ya kwenda ughaibuni kuhemea pesa za matibabu ya maradhi yako ya kuanguka-anguka

    Miaka mitano ya ufisadi uliokithiri na sasa unarudi kutuomba kura tena kwa kuwatukuza mafisadi mbele ya macho yetu

    Miaka mitano ya kujenga magofu ya shule za kata bila walimu, vitabu na maabara

    Kikwete unarudi tena. Unataka kura. Kwa mtindo wa kutumia nguvu ya Dola.

    Kikwete hakika wewe ni dikteta.

    Unacheke-cheka lakini una roho mbaya kama nini!!

    Sikupendi Kikwete!!

    Fanya ufanyalo. Mwaka huu hautarudi Ikulu ya Tanzania. Au hata kama utarudi, lazima utarudi kwa gharama ya maisha ya Watanzania wasio na hatia na hautadumu miaka yote mitano safari hii.
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Anajua udhaifu wa watanzania,na kinachofanyika ni kutumia udhaifu huo kuendelea kutawala!
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Mwaka huu hashindi hata iweje
     
Loading...