Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete, urais si umwinyi bali ni kuwajibika kwa wananchi waliokuchagua!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by naninibaraka, Jan 3, 2012.

  1. naninibaraka

    naninibaraka JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Heri ya mwaka mpya mh mkuu wa kaya,napenda kukurudisha kwenye kwa kuwa umekuwa ukihama kwenye mstar mpaka wakati mwingine tunajiuliza kama kweli we ndo rais wa nchi hii,acha umwinyi wa kutoa maagizo bila kufuatilia.

    Acha uvivu jitume kama rafiki yako Lowassa alivyokuwa anajituma bila kuchoka,watumikie wananchi,rudisha imani kwa watz kwani kwa sasa kura zikipigwa ni wazi unaelewa matokeo yatakuaje,usiwe kiongozi wa kuteua watu kwa kulipa fadhila,ni jambo la ajabu nilipita kwa mmoja wa mawazir wako nikashangaa anacheza karata ofisin,udhaifu huo unaanzia juu,ingekua mfuatiliaji mzur huyu wazir angekuwa busy na kazi..

    Nawasilisha
     
  2. chizi1

    chizi1 Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muache jamaa bwana, bado yuko likizo, c unajua alisitisha kwasababu ya matatizo yenu ya dar, funga mwaka kwenye speech akasema 'asiyesikia la mkuu, kuvunjika juu'. Alinimaliza kweli kwa hii statement, yaani watu wamefiwa na ndugu zao na vitu vimepotea, wee unaongelea wahenga.
    Huyo ndo bwana mkubwa bana. Truly one of a kind
     
  3. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    sasa unataka rais awe kama pm?
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Lowassa alijituma katika kutuibia na kutupora...................akishirikiana na jk swahiba wake kupitia Ridhiwani................wote dugu moja hao............
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ana iman kura haztopgwa leo
     
  6. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #6
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Usiumie kwa vile ni jadi yetu: Tuna kumbukumbukumbu fupi sana na tukishapewa kofia, kanga, pesa, simun pombe na pilau basi tunakuwa hatujui kura zetu zina maana gani tena na hivyo kumchagua mfalme mwinyi wa kututawala badala ya lkumchagua kiongozi wa kutuongoza.
     
  7. n

    nndondo JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,094
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    hatukumchagua, sisi tunajua na wao wanajua na yeye anajua pia kwamba tuko kwenye utawala wa ki imla, tunatawaliwa kwa nguvu na polisi na kutishiwa na Jeshi. Hatukumchagua yeye anajua hilo na sisi tunajua hilo pia
     
  8. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Lazima utakuwa una ajenda yenye manufaa binafsi hasa hapo ulipomfananisha Mndenge na Lowasa. Umenikata stimu
     
Loading...