Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete unawakumbatia wa nini? Mwema, Othman, Chagonja, Zoka?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee Mwanakijiji, Oct 18, 2012.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Hivi ni kwanini Rais Kikwete hataki kuamini kuwa timu yake ya usalama nchini inaliangusha taifa na haina maono mapya ya kusimamia usalama? Matukio kadhaa yaliyotokea nchini ndani ya mwaka huu peke yake yanathibitisha kubomoka kwa mfumo wa usalama. Kikwete amekuwa na watu hawa kwa karibu miaka sita sasa na matukio yaliyotokea chini yao ingekuwa nchi nyingine hawa wangekuwa wa kwanza kuondolewa. Hivi hadi nini kitokeeawa ndio atajua watendaji hawa wa vyombo vya usalama ni janga kwa taifa?

    Hivi hadi aje kusikia kuna waziri kauawa au kundi la wabunge wametekwa nyara? Inawezekana vipi watu hawa wakaendelea kuaminiwa kusimamia usalama nchini wakati matukio ya kutisha na yanaendelea kutokea na sasa imefika mahali kwa kweli ni point of no return? Mwisho wa siku itabidi waanze kutumia mbinu za kimafya kwani mbinu za kawaida za kiusalama zimeshindikana! Wameshindwa na hawawezi tena!!

    FIRE THEM; KWANINI HAWAONDOLEWI?
    Kwanini wao wenyewe hawaondoki!!?

    Mara nyingi tunalaumiwa kwa kukosoa tu na kuwa hatupendekezi nini kifanyike; well wafukuze hawa kwanza kama hatua ya kwanza halafu waingize watu ambao wanaongozwa na weledi na siyo urafiki au ujamaa na wewe! Au mtatuambia tusubiri kutoa maoni kwenye tume ya katiba mpya!
     
  2. Olaigwanani lang

    Olaigwanani lang JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 470
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kiongozi shupavu hawezi kutumia mabavu kuongoza, nikiongozi dhaifu tu ndio atatumia mabavu kuficha udhaifu wake - JeneraliUlimwengu.
     
  3. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Hakuna hoja ya msingi hapa ya kufanya viongozi hawa kujiuzulu
     
  4. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu MM tatizo liko kwake rais wetu kwanza,amekuwa na udhaifu mkubwa sana kwenye maamuzi
    hata kwa vitu vilivyo wazi sana,tatizo yeye mwenywe siyo mwajibikaji hivyo hawezi kumchukilia
    hatua mtu mwingine ambaye hawajibiki kwenye nafasi yake itakuwa ni kichekesho.Tatizo lingine
    ni safu yake aliipanga ya kujihami sana kiuanamtandao hivyo ni ngumu kuipangua.
     
  5. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Wewe nyumbani kwenu/kwako likitokea tatizo utauacha ubaba na kumkabidhi jirani yako familia?
     
  6. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Dawa ni kukabiliana na matatizo sio kuyakimbia.
     
  7. A

    Anthony Lawrence JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,423
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Tanzania Tanzania nakupenda kwa moyo wote Nchi yangu Tanzania, jina lako ni tamu sana........
     
  8. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kama mpaka hapa tulipofika kama nchi halafu wewe huoni hoja ya hawa viongozi kujiuzulu,basi either ni mmoja wao
    au una maslahi binfsi katika udhaifu wao huu kiutendaji.
     
  9. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Kuna mashemeji zangu hapa ktk hili kundi na wengine ni marafiki zangu tumetoka nao mbali hivyo siwezi kuwafukuza kazi.

    NINAAMINI HUU NI UPEPO TU UTAPITA.

    Labda nione nimelengwa mimi mwenyewe na kitu chenye ncha kali ndo nitawachukulia hatua ila kwa sasa bado naridhishwa na utendaji wao wa kazi.
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,435
    Trophy Points: 280
    Kwanini hatutaki kutaja waziwazi kuwa Rais wetu ndio tatizo? tusizunguke kichaka tafadhali Mzee
     
  11. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,737
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nafikiri wao wameagizwa kumlinda rais na wamefanikiwa sasa atawafukuzaje? Sisi wananchi ndiyo wakulaumiwa kwani huwa hatushinikizi mambo kwa nguvu tunahofu hata kudai haki zetu.
     
  13. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Mkuu nadhani mh.rais haoni tatizo kama timu yake ya usalam haina haiba ya kuendelea kuwa ktk nyadhifa walinazo,kuna uwezekano anashauri timu hii ya wanausalama i-deal na matukio kuliko source zinazosababisha ukosefu na uvunjifu wa amani nchini,lakini pia wakati mwingine twaweza kuwalaumu bure maofisa waandamizi ktk nafasi zao muhimu na kumbe twafaham tatizo ni yeye,muda wote yupo ziarani ughaibuni lini watafanya consultations na watendaji wake?na hata wakitaka kupata go-ahead kwake juu ya namna ya kudeal na mambo akionesha kutokujali wafanyaje?tatizo ni mh.rais mwenyewe na wala hakuna mchawi mwingine,mbegu hata za haya tunazozishuhudia sasa yeye ndiye mpanzi kwanini othman alaumiwe,au mwema ama zoka,huwezi kufanya usafi kwenye shamba pasi ridhaa ya mwenye shamba,yule ni boss wao akigoma kupokea ushauri wao wafanyaje?akitoa maelekezo yake wakatae na wanajua yeye ni boss,tatizo ni tuliempa dhamana na ambaye kama watz tuna mandate nae,hatuna mandate na othman,mwema wala zoka isipokuwa kikwete,kama hata muda wa kukaa nyumbani hana je kusikiliza matatizo ya wanawe na kutafuta majawabu sahihi atapata wapi.mkulu hajali kifupi hana uchungu wala uzalendo kwa nchi yake.
     
  14. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Labda ndiyo maelekezo waliyopewa. KWamba nguvu ya intelijensia yote ielekezwe kwenye mambo yanayohusu CHADEMA.
     
  15. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    tuliambiwa tukiwagusa mafiasadi nchi itayumba

    na inayumba

    natfuta link ya iran, uamsho, kuchoma makanisa na fisadi mmoja papa
     
  16. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Wajiuzulu ili wewe na ndugu zako mpewe nafasi hizo?
     
  17. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ID yako tu inatosha kukupambanua ulivyo kimeo
     
  18. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,997
    Likes Received: 1,921
    Trophy Points: 280
    Tunashuhudia utendaji mbovu wa wanausalama kuliko wakati wowote tena changamoto zikiwa na nyepesi mno!!! System imefeli,inapambana na wanasiasa tu(tena kwa kuipigania CCM) kuliko kusoma vihatarishi (indicators) vya hatari vya usalama wa nchi!
     
  19. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    NIDHAMU YA WOGA NDO INAPELEKEA KUZUNGUKA POINT, nani asiyeogopa kuokotwa MABWEPANDE?

    ILA KIUKWELI RAIS WETU NI MDHAIFU SANA.

    Tena mkimpigia makelele sana anakwenda zake Marekani ku refresh mind.
     
  20. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #20
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    mbona hoja nilishajenga zamani sana; nitakuwa nairudia tu kwa kweli.
     
Loading...