Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete, Unatuchanganya bwana!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Johnsecond, Dec 19, 2011.

  1. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Inakuwaje uteuzi wako wote ukanyooshewa vidole? Unamwakilisha nani hapo? kama ni wananchi mbona watu tuliowakataa kwenye kura wewe unawapa madaraka?

    Mimi kwa kweli inaniuma sana hasa kipindi hiki cha huyu jamaa.

    Basi bwana; weye mshindi . . . .
     
  2. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    huna haja ya kuumia mkuu. endelea kufanya mambo yako. jieleze tu kuwa hapa tumepotea kabisa. jipange ili safari ijayo yasitokee tena yaliyotokea sasa. vinginevyo utakufa kwa presha wakati wenyewe wala vyao
     
  3. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uko sawa
     
  4. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Eti kampa Kampleka Matlda Buriani ubalozini Kenya? None sense .
     
  5. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    We unashangaa haya madogo?.................mbona ni kikwete huyuhuyu ambaye watz hawawataki mafisadi lakini yeye ndiye mlinzi waoi mkuu...............kifupi tumuombe mungu atuepushie hili balaa kikwete kwani ingekuwa mtoto basi tungesema si riziki
     
  6. b

    baba koku JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 323
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kwani kukosa ubunge tena kwenye ngazi ya kura za maoni ni disqualification ya kwamba mmuhusika hafai kwa kazi au uiongozi wa ngazi yoyote.Tuache siasa za maji taka na fitina . Mbunge katika jimbo ni mmoja hivyo haina maana watu wote kayika jimbo hilo hawafai kuwa viongozi. Pia tusichanganye suala la mtu kuchaguliwa na kuwa na sifa. sio lazima wale wanaochaguliwa kuwa wabunge ndio the best materials
     
  7. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,707
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Kwa hili mi nishachoka sana labda nikae kimnya kama sijaona vile
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tatizo ni kuwa kuna watu wanaamini kuwa atabadilika
     
  9. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #9
    Dec 19, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Kikwete ni mtu wa hivi hivi
     
  10. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #10
    Dec 19, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unajua kura za maoni ni nini? ........... kama kakosa kule kwa nini apewe madaraka makubwa hivyo?
     
  11. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #11
    Dec 19, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kafanye kazi acha kulalamika.
     
  12. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #12
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,929
    Likes Received: 1,391
    Trophy Points: 280
    zile zilikuwa ajali za kisiasa lakini ni wachapa kazi hakuna mfano-jk
     
  13. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #13
    Dec 19, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndio hivyo tena, mwaka wa hasara
     
  14. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #14
    Dec 19, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wewe mtu anajiita doctor kingereza cha kuunga?
     
  15. MBURE JASHA

    MBURE JASHA JF-Expert Member

    #15
    Dec 19, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii nji sasa inaongozwa kiramli ramli ! watu hawako sirias na maisha yetu tena
     
  16. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #16
    Dec 19, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wewe mleta mada unamaanisha hata yule rapa wa kule mbeya na yule jambazi wa mtandao wa magari kule Arusha kwa kisa tu wamechaguliwa na wale machalii wa Arusha na Mbeya ni viongozi bora kuliko wale ambao hawakuchaguliwa? Poor thinker.
     
  17. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #17
    Dec 19, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Enhe wewe great sinker, unarudia cha mwenzio sijui ni wasira wewe. Wale vyovyote watakavyokuwa wamekubalika na majority, hayo mengine ni umbeya wako wewe tu, wamechaguliwa na wananchi wangekuwa hivyo wasingechaguliwa. hizo ni siasa za fisadi aliyesema za maji taka kinga mdomo na wewe utatupia kazi hapo
     
  18. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #18
    Dec 19, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wewe john kujua kiingereza hakuna uhusiano na kuwa Dr. kule china, Ufaransa na Japani kuna maprofessor wengi sana ambao hawajui kiingereza. Au wewe ndo wale wa yes yes mzungu kala mafenesi? English is just a language, the same as Kiswahili et al.
     
  19. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #19
    Dec 19, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hata kama hatukubaliani na hiyo timu uipendayo ila kwa mawazo tunakubaliana!
    MTU ANAYEOTA KIKWETE ATABADILIKA NI MKINGA MKUBWA SANA!
     
  20. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #20
    Dec 19, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa Tz kuitwa Dr. lazima lugha ipande la sivyo mvivu kusoma maana kuanzia sekondary ni kizungu mpaka chuo kikuu. Nchi unazotaja wanasoma masomo yote kwa lugha zao na ni nchi ambazo zimeendelea lakini sisi kiswahili mwisho msingi. Sasa wewe mpaka unakuwa doctor kizungu usijue?????? shame
     
Loading...