Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete unatuaibisha watanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PISTO LERO, Jul 23, 2012.

  1. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Jana katika taarifa ya habari ya ITV na STAR TV nilishangazwa na kitendo cha Raisi kushangilia,kuimba na kutoa maneno ya kejeli kwa wapinzani,kwenye ufunguzi wa kisima cha maji ambacho hatujajenga wenyewe ni kutokana na misaada kitendo hicho ni sawa na kutudhalilisha watanzania na kuonyesha ulimwengu kuwa Tanzania hakuna tunachokiweza kwa nguvu zetu wenyewe bila kupewa msaada.


    [​IMG]
    Rais Dkt.Jakaya Mrisho Kikwete,Kamishna wa Maendeleo katika Jumuiya ya Ulaya Andris Piebalgs(wapili kushoto), balozi wa jumuiya ya ulaya nchini, Cerian Philberto Sebregondi(kushoto),Balozi wa Ujerumani nchini Klaus Peter Brandes na Waziri wa Maji Profesa, Jumanne Maghembe wakikata utepe kuzindua rasmi mradi wa maji safi na mazingira Mjini Mbeya.


    [​IMG]
    Rais Dkt. Jakaya Mrisho Kikwete,Kamishna wa Maendeleo Jumuiya ya Ulaya Andris Piebalgs (Wa tatu kushoto) na Waziri wa Maji Profesa Jumanne Maghembe wakikagua chanzo cha maji eneo la Swaya mjini Mbeya wakati wa uzinduzi wa mradi maji safi
     
  2. C

    CAY JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nowonder uchumi wa TZ haukui.Rais mzima badala ya kutunga sera zenye maslahi kwa taifa anaishia kutafuta maneno ya kashfa tu!
     
  3. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,090
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 135
    Uwezo wa kufikiri umeishia hapo!!!
     
  4. a

    afwe JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,053
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Ndio tatizo la kuongozwa na mzaramo. Kazoea taarabu kila mahali na katika kila jambo.
     
  5. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kikwete sio Mzaramo ni ******, lakini hata kama angekuwa Mzaramo tatizo ni uwezo wake na wala sio uzaramo wake, acha ukabila!
     
  6. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kifuu cha nazi toka bwagamoyo
     
  7. Mkwai

    Mkwai JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hii laana ya umatonya sijui ni nani atakuja kutuokoa nayo.
     
  8. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mimi bado issue yangu narudi palepale, je fedha zetu ambazo zingeleta maendeleo zilizofichwa kwenye mabenki ya Uswiss, SA, of shore ACCTS, CayMans Islands tukisema zirudishwe zifanye maendeleo mbona wamekaa kimyaaaa, vipi kulikoni wizi umeruhusiwa???
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,764
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Labda ndio ile akili ndogo aliyoisema Mch. MSIGWA
     
  10. unknown animal

    unknown animal JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mbn bro taarabu kwake ndo freestyle
     
  11. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dhaifu!
     
  12. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    rais mswahili
     
  13. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lazima awe na mambo ya kiswahili
     
  14. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    yaani watanzania tumejengewa fokra kwamba misaada ni kitu cha heshima na chakujivunia sana na tukiikosa tutakufa
     
  15. Kyaiyembe

    Kyaiyembe JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 1,567
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wakati mwingine Mungu anawatumia watu kutoa adhabu kwa watu wanaotumia utashi na akili zao vibaya

    Ndugu Watanzania Mungu anatuadhibu kupitia kwa CCM na Viongozi wake kwakuwa tulitumia akili na utashi wetu vibaya katika kufanya maamuzi!.

    Adhabu hii itaendelea na kuzidi ukali kila tunapoendelea kufanya dhambi hii!.
     
  16. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuu eeti hata kabila lake linagoma kuandikika ma mod lekebisheni bwana tunashindwa hata kusema jk kabila lake ni mkwereee
     
  17. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #17
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,239
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    Viongozi makini wa Chadema wameamua kumpuuza , wacha aseme atakavyo ajidanganye mwenyewe lakini ukweli ni kuwa uongozi umemshinda , ni dhaifu mno.Kukaa kimya ni jibu zuri sana kwa mjinga. M4C mwendo mdundo.
     
  18. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #18
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,893
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    Ameanza kufanya kazi za Bilal sasa..
     
  19. d

    dguyana JF-Expert Member

    #19
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JK ana hali mbaya sana sema anajikaza tu. Hazina hakuna hela nyie ngojeni muone kitakachotokea mwezi huu kwenye salio(salary)
     
  20. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #20
    Jul 23, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    KUNA USEMI WANASEMA UTAKULA ULIKOPELEKA MBOGA KWAHIYO WAtz TUNAKULA MAUMIVU HAYA TULIKOPELEKA KURA.. TUVUMILIE TU 2015 SIYO MBALI
     
Loading...