Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete unatia aibu sasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tizo, Jun 28, 2010.

  1. T

    Tizo Member

    #1
    Jun 28, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NIMEONA HABARI YA MTOTO KWA RAIS KIKWETE KUPATA UWAKILI KISHA RAIS AKAFANYA SHEREHE YA KIFAMILIA IKULU TENA AKITUMIA NEMBO YA TAIFA/SERIKALI/STATE KWENYE KADI YA MWALIKOAMBAYO INAMAKOSA YA KITOTO NA KISHENZI.

    MFANO SEHEMU YA RSVP IMEANDIKA " Jibu kwa Vazi Rasmi". ikarudiwa tena " jibu kwa mpambe wa rais'.

    JAMANI WHERE ARE WE GOING WITH THIS MAN? MJUKUU WAKO ANATOKA ARUBAINI!! SHEREHE IKULU, MTOTO WAKO ANAPATA UWAKILI SHEREHE IKULU, VIKAO VYA CCM , IKULU. MTOT WAKO ANAOA, SHEREHE IKULU!!!!!! CLINTON ANAKUJA- IKULU.

    THIS NOW STINKS! MPAKA ANAFIKIA KWENDA KWENYE SEND OFF PARTY!!!!!!! THAT IS BELOW THE BELT KWA KWELI. HUWEZI KUTOFAUTISHA MAMBO BINAFSI NA SHUGHULI ZA KISERIKALI?

    MBONA MWENZIE BEN MTOTO WAKE ALIOA NA WALA HATUKUSIKIA KUFANYIKA SHEREHE IKULU???? INAMAAANA WENZIE HAWAKUA NA WATOTO AU WAJUKUU?????

    MHESHIMIWA ACHANA NA MAMBO TRIVIAL, YOU ARE MORE THAN THAT MZEE. I AM ASHAMED. UNATUMIA NEMBO ZA SERIKALI KWENYE SHEREHE ZA FAMILIA YAKO!!! IS THAT A PUBLIC CONCERN KWAMBA MWANAO KAPATA UWAKILI??? KWA HIYI MALI ZA SERIKALI ZITUMIKE MPAKA KWENYE MAMBO YA KICHOVU HIVI JAMANI.

    HAKYA NANI...
     
  2. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    ......more than stinking!! i think choking of its fishy smell!!!! 'walipomchagua' mkwere 'walitegemea' nini?...mimi siku-vote for yes on favour of any CCM candidate in 2005 general election being councillor, MP or president cause they cause me nausea!!!
     
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Na bado akipata msiba ukwereni atahamishia ikulu.watu wanywe uji wa ikulu.hii ndo bongo ya wasio na bongo
     
  4. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndivyo ilivyo, kama wewe unavyopenda kutumia gari la ofisi kwa shuguli zako binafsi, simu ya ofis unatumia matumizi binafsi, ata mi nipo ofisini na natumia internate kwa matumizi binafsi some times, so bora liende. Bongo masihara na mizaha kila kona.
     
  5. A

    Audax JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2010
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    too much is hamful!!
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mzee huka copy?
    Unaweza scan na kuiweka hapa. Maana yawezekana ni majungu.
     
  7. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,691
    Likes Received: 9,362
    Trophy Points: 280
    Na mkuu Malaria Sugu atakuja hapa na Thread yake yenye Heading hii; SHEREHE ZA KUPATA UWAKILI MTOTO WA JK ZAFANA SANA IKULU, HII NI DALILI KUWA JK NI MTU WA WATU.
    Suburini muone.
     
  8. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mkuu na mimi naomba nisisitize hapa, tuscannie basi!!
     
  9. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Wenye matatizo makubwa makubwa ni sisi Watanzania ambao tunataka kumtumua mbuzi kulinda badala ya mbwa. Hivi mlitegemea nini kutoka kwa Kikwete?

    Huwezi kupanda magugu halafu eti unasubiri kuvuna mahindi!
     
  10. M

    Msengapavi JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2010
    Joined: Oct 23, 2008
    Messages: 2,409
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Mimi sikujua! kama hivi ndivyo alivyofanya muheshimiwa, haya ni matumizi mabaya ya madaraka. Ama kwa hakika hili zimwi litujualo sasa linatumaliza. Lakini kweli, watanzania tulitegemea nini tulipomchagua huyu msanii, kinyume na ushauri wa Baba wa Taifa? Tunavuna tulichopanda!
     
  11. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    hivi hili swali langu sijui ni lini litajibika...........
    Mbona inasemekana jk anakubalika sana lakini kila uchambuzi unaonesha hakubaliki na anachukiwa kila kona ikiwemo mimi binafsi simpendi kabisaaaa.....lakini hawa watz wanaofanya AONEKANE BADO ANAPENDWA NI KINA NANI HASA?????????
     
  12. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nilikuwa najaribu kucheza na vocabulary kujua maana ya neno ''JK IS STINKING''.......kumbe ndiyo maana yake??????
     
  13. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    jando pia ikulu???
    mmh hatari sana!!!!!!!
     
  14. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wakuu ikulu si ndiyo nyumbani kwake au?????
     
  15. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #15
    Jun 29, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,475
    Trophy Points: 280
    Nyumbani kwa Kikwete au kwa Ridhiwani?
     
  16. K

    Kikwebo JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2010
    Joined: Aug 25, 2006
    Messages: 351
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Jamani kutesa kwa zamu nasie wa pwani ndio mila zetu hizi. Ikulu yeye ndio nyumbani kwake wewe ulitegemea shughuli zake apeleke wapi?

    Nawewe muanzisha madda..you may have a valid argument to make..lakini lugha yako ya matusi imekufanya uonekane wa ovyo kabisa. Hivi kwenu hakuna wakubwa.

    Nawakilisha.
     
  17. K

    Kikwebo JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2010
    Joined: Aug 25, 2006
    Messages: 351
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Uchambuzi wa kwenye mitandao ndio unaonyesha kama halubaliki. Na mitandao users ni chini ya 0.5% ya wapiga kura wote.

    Kikwete anakubalika SANA na ataendelea kushinda kwa sababu majority wanaamini hivyo.
     
  18. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #18
    Jun 29, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    At least vinafahamika hivyo vichache , naamini kuna vingine vingi ukiulizia utaambiwa is the matter of the national security! hi ni aibu
     
  19. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #19
    Jun 29, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kwa Kikwete baba yake Ridhwani!
     
  20. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #20
    Jun 29, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Na mimi naomba uscan utuwekee hapa
     
Loading...