Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete unaipeleka wapi nchi na mfumoko wa bei?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KIDUNDULIMA, May 7, 2012.

  1. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Bei ya unga inapaa hama ndege aina ya concord. Kilo 25 ya unga wa sembe mara ya mwisho (tar. 02/04/2012) nilinulia kwa sh. 18,000 tu. Nimekwenda jana nimekuta mfuko wa sembe kilo 25 unauzwa sh. 26,000. Yaani ndani ya mwezi mmoja bei imeongezeka kwa takribani sh. 8000. Ikiwa namaana kwamba kwa kila kilo moja imeongezeka sh. 320. Hiyo ndio ari, kasi, na nguvu zaidi ulioahidi kwa Watanzania?
     
  2. wagagagigikoko

    wagagagigikoko Senior Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo watanzania tumelala fofofo, hili kwa hakika vijana tunatakiwa kuanzisha maandamano kupinga hali hii
     
  3. Justin Dimee

    Justin Dimee JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 1,149
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Tufanyeni vizur kwenye uchaguzi ujao la cvyo tutaimba itaendelea hi hali mpaka mwisho .
     
Loading...