Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete umetuibia hata hii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mmzalendo, Mar 11, 2011.

  1. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna sababu gani ya kuwa na hizo bajaji wakati
    hospitalini hakuna madakitari wa kutibu wagogwa
    na kama unadharula unazipataje hizo bajaji
    mimi naona huu ni wizi mwingine wa kikwete na kundi
    lake
     
Loading...